Wabunge wa ccm wangekua hivi kila siku.

nyamakonge

JF-Expert Member
May 28, 2013
363
225
Wakuu wabunge wa chama cha mizigo leo wanaongea point sana.wakiongozwa na zambi.hiv kumbe uwa wanajtambua sema wanapotezea tu.make leo wameungana na upnzan kutetea wananch.MAWAZIRI MIZIGO MKUCHICHA.CHIKAWE,NAODHA.NCHMBI NA KAGASHEKI LEO MNALO.
 

Genekai

R I P
Feb 9, 2010
12,532
2,000
Ni maneno tu hayo, huwa wanatoa povu hafu yanaishia hapo hapo tu! Mara ngapi wamekuja na maazimio ambayo have always been toothless?
 

Kigogo

JF-Expert Member
Dec 14, 2007
20,532
2,000
mapovu tu hayo ..wataitwa baadaye kukemewa watafyata mkia wote hao
 

mangatara

JF-Expert Member
Jul 6, 2012
14,542
2,000
Tulisikia walikuwa na kikao cha siri, kumbe ni kikao cha maonyo makali. Ngoja watoke huko utashangaa wote ni ndiyooooo. Nani hakumbuki yule mama wa kipare akivyo foka; Bungeni hapata tosha. Duh! Mwisho wa siku; Ndiyooooo. Mpaka leo; Mh. Anne K. M. kimyaaa. Sijui hata kama yupo tena bungeni. Mwisho wa Maccm ni aibu tupu
 

MpiganajiWetu

Senior Member
Dec 20, 2012
107
0
...na wanatoa povu huku mkulu wa kaya yupo kwa Obama akila bata! Hapa Pinda akijpindua akabaki kuwa wazir mkuu, bhaaa...si...!
 

mwa 4

JF-Expert Member
Oct 8, 2013
3,392
1,250
unataka wawe hivyo hata kwa hoja ambazo haziko hivyo itawezekana vipi lazima wabadilike kulingana na hoja zilizopo mezani.
 

mwa 4

JF-Expert Member
Oct 8, 2013
3,392
1,250
Tulisikia walikuwa na kikao cha siri, kumbe ni kikao cha maonyo makali. Ngoja watoke huko utashangaa wote ni ndiyooooo. Nani hakumbuki yule mama wa kipare akivyo foka; Bungeni hapata tosha. Duh! Mwisho wa siku; Ndiyooooo. Mpaka leo; Mh. Anne K. M. kimyaaa. Sijui hata kama yupo tena bungeni. Mwisho wa Maccm ni aibu tupu

huu mwingine utoto na wivu wa kufikiri mbona mama anne leo kaongea vizuri au ulikuwa huangalii bunge.
 

Kibuja

JF-Expert Member
Aug 12, 2009
510
225
Uchaguzi ukikaribia wanakuwa kama wehu maana hawana uhakika wa kurudi mjengoni
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom