Wabunge wa CCM wafananishwa na mbwa na naibu spika

Status
Not open for further replies.

kaka km

JF-Expert Member
Nov 16, 2013
1,309
2,000
Katika hali isiyo ya kawaida naibu spika wa bunge mh. Job Ndugai amewatahadharisha wabunge wa vyama vingine kua wasikiseme sana chama cha mapinduzi maana atafungulia mbwa(yani ataruhusu wabunge wa CCM) nao washambulie vyama vyao.je anachokifikiria bw Ndugai ni sahihi,kuwaruhusu wabunge wa CCM ni sawa na kufungulia mbwa?
 

Lupweko

JF-Expert Member
Mar 26, 2009
13,650
2,000
Hata hivyo Ndugai hakukosea. Lakini ajue naye ni mmoja wao, kwa hiyo naye ni he he heee!
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,615
2,000
hawajitambui kama wao ni maumbwa, wala si mbwa manake mbwa anaheshima, hebu atuwekee huo mkanda wa komedi utakaotusaidia kuimaliza ccm.
 

Bangoo

JF-Expert Member
Nov 3, 2011
5,599
1,195
Katika hali isiyo ya kawaida naibu spika wa bunge mh. Job ndugai amewatahadharisha wabunge wa vyama vingine kua wasikiseme sana chama cha mapinduzi maana atafungulia mbwa(yan ataruhusu wabunge wa ccm) nao washambulie vyama vyao.je anachokifikiria bw ndugai ni sahihi,kuwaruhusu wabunge wa ccm ni sawa na kufungulia mbwa?

Huyu jamaa si kasomea mambo ya kuongoza wanyama? Sasa binadamu hawezi kamwe kuwaongoza, anafikiri anaongoza mbogo.
 

lyinga

JF-Expert Member
Nov 18, 2013
2,498
0
Hahahahaa kwani yule waziri aliesema wapigwe tu wanatofauti gani ndugu yaani wanavyoongea utafikiri huwa wanapitia kwenye vibanda vya gongo
 

Wa Mjengoni

JF-Expert Member
May 4, 2010
482
195
Mh. Silinde wa CDM ameomba mwongozo kutaka kujua kama mbwa hao ndo wabunge wa CCM kwa nini Ndugai kaamua kuwaita wenzie hivyo... Ndugai kapotezea hajajibu........
 

Amiliki

JF-Expert Member
May 6, 2011
2,085
1,195
Katika hali isiyo ya kawaida naibu spika wa bunge mh. Job ndugai amewatahadharisha wabunge wa vyama vingine kua wasikiseme sana chama cha mapinduzi maana atafungulia mbwa(yan ataruhusu wabunge wa ccm) nao washambulie vyama vyao.je anachokifikiria bw ndugai ni sahihi,kuwaruhusu wabunge wa ccm ni sawa na kufungulia mbwa?

Kwani wewe unavyoona wana akili ya binaadamu? Kufanana nasisi kimaumbile hakuwafanyi nao kuwa binadamu. Job kaangalia jinsi wanavyowatumia nao wanakubali bila kujihoji, akaona hii ni mijibwa koko tu. Hongera Nduga siku nyingine huwa unakuwa mkweli, na Mungu akulinde
 

kaka km

JF-Expert Member
Nov 16, 2013
1,309
2,000
Kwani wewe unavyoona wana akili ya binaadamu? Kufanana nasisi kimaumbile hakuwafanyi nao kuwa binadamu. Job kaangalia jinsi wanavyowatumia nao wanakubali bila kujihoji, akaona hii ni mijibwa koko tu. Hongera Nduga siku nyingine huwa unakuwa mkweli, na Mungu akulinde
kabisa,msemakweli ni mpenzi wa mungu.
 

2hery

JF-Expert Member
May 27, 2011
4,661
2,000
Katika hali isiyo ya kawaida naibu spika wa bunge mh. Job ndugai amewatahadharisha wabunge wa vyama vingine kua wasikiseme sana chama cha mapinduzi maana atafungulia mbwa(yan ataruhusu wabunge wa ccm) nao washambulie vyama vyao.je anachokifikiria bw ndugai ni sahihi,kuwaruhusu wabunge wa ccm ni sawa na kufungulia mbwa?

mpaka wawafikie wapinzani watakuwa katika hali ya mbwa kachoka
 
Status
Not open for further replies.

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom