Wabunge wa CCM, hivi tatizo la ITV ni nini? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa CCM, hivi tatizo la ITV ni nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Nov 17, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,160
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Tangu bunge limeanza kujadili mswada wa katiba mpya wabunge wamekuwa wakisema ITV wanachafua amani kwa kuruhusu majadiliano ya katiba..na leo mbunge wa Mafia karudia hilo na kumsema Wilfred Masako kuwa vipindi vyake ukipiga simu kuchangia uwa haipatikani na uwa anaruhusu wapingaji wa serikali ndio wapate line,utadhani Masako ndio Vodacom au Tigo au TTCL ..na ameenda mbali kusifia TBC kuwa wanafanya vyema....

    Je,hii ni kweli na kwanini hawa wabunge wanaboa namna hii..
     
Loading...