Wabunge wa ccm hawakupewa kitu kidogo na mawaziri | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa ccm hawakupewa kitu kidogo na mawaziri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kenethedmund, Apr 20, 2012.

  1. k

    kenethedmund JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 340
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kama ilivyo kawaida ya wabunge wa chama tawala walivyokuja juu, tunategemea nini kutoka kwao ikiwa baada ya malalamiko yote waliyotoa watashindwa kuwawajibisha mawaziri na waziri mkuu.

    AU

    Ndio imekuwa kama kawaida kwao kwamba wanapiga kelele simply because hawakupewa kitu kidogo, na je wakipewa wataweza kuungana na wabunge wa CHADEMA kuwawajibisha waliohusika na ubadhirifu huu wa mabilioni ya wananchi.

    Tafakari!
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 55,574
    Likes Received: 19,968
    Trophy Points: 280
    ....Wakipewa mshiko mnene na Serikali fisadi iliyoko madarakani basi wataingia mitini kimya kimya bila hata kutia neno ya kile kilichojiri. Asilimia zaidi ya 90 ya Wabunge wa Magamba ni wasanii tu ambao wameweka mbele matumbo yao zaidi badala ya maslahi ya Tanzania na Watanzania.
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    wachumia matumbo hao
     
  4. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huu mtego Zitto aliotumia utawaumbua wabunge

    wengi wa magamba tusubiri tutaona mengi na

    tutamwomba Zitto atupe majina ya waliosaini
     
  5. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Majina nashauri yabaki confidental..may ishu nyingine ika_ occur afu wataogopa kuunga mkono ki vote kama vote yenyewe itakuwa release
     
Loading...