Wabunge tunaowategemea kutetea WASANII na RADIO za burudani kwa wa TZ


NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
John Komba

IMG_1390.jpg


Vicky Kamata

CD.JPG



SUGU/ Joseph Mbilinyi

SUGU.gif
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
images?q=tbn:ANd9GcRDTUvURKxCJGfDV7e_rmC8MfNq2qcky6sxSRgpcW5uRFqvDqk&t=1&usg=__9iy7ESHeIZHnsSX7ty3oAk241kk=


Wasanii na Wa Hesimiwa wabunge wakibadilishana mawazo
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
images?q=tbn:ANd9GcRDTUvURKxCJGfDV7e_rmC8MfNq2qcky6sxSRgpcW5uRFqvDqk&t=1&usg=__9iy7ESHeIZHnsSX7ty3oAk241kk=


Wasanii na Wa Hesimiwa wabunge wakibadilishana mawazo
Just forget about these ones, Komba amekuwa kwenye Bunge ni miaka sasa he hasn't done shit zaidi kuinufaisha bendi yake
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,866
Likes
154
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,866 154 160
Mtoe Komba alikuwepo na hakufanya lolote kutetea wasaniii!
na SUGU mtoe pia ameingia kwa Nguvu zetu wanambeya atatetea jimbo la Mbeya mjini zaidi!
wasanii si waliahidiwa na jk! wakampigia na debe wacha atawatetea tuu!
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
SUGU naye atatoka kivyake kwani ni wasanii wachache sana waliompa back up, others walikuwa busy campaigning for CCM (Chaka Chua Matokeo)
 

Forum statistics

Threads 1,237,128
Members 475,441
Posts 29,279,234