Wabunge na mawaziri watoweka na bunge "live"

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
34,068
2,000
Bunge live liliwafanya wabunge na mawaziri wafahamike kirahisi na watanzania. Hivi sasa kuna wabunge hata hawajulikani kama wapo maana hata majimboni habari zao hazisikiki nao pia hawaonekani. Ni kama vile bunge live liliwasaidia baadhi ya wabunge kufanya maigizo na kujipigia promo.
 

blessings

JF-Expert Member
Jul 9, 2012
6,453
2,000
Daah kweli aisee mi majuzi ndo nimeona sura ya naibu waziri wa maji, ingawa jina simjui.
 

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Feb 12, 2008
6,117
2,000
Bunge live liliwafanya wabunge na mawaziri wafahamike kirahisi na watanzania. Hivi sasa kuna wabunge hata hawajulikani kama wapo maana hata majimboni habari zao hazisikiki nao pia hawaonekani. Ni kama vile bunge live liliwasaidia baadhi ya wabunge kufanya maigizo na kujipigia promo.
Mbunge wangu namjua hata lisilo kuwa bunge live tunae kamanda Godbless Jonathan Lema
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom