Wabunge chadema mmetokota


K

kara

Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
6
Likes
0
Points
0
K

kara

Member
Joined Nov 4, 2010
6 0 0
Penye ukweli unazi hauna nafasi sikia nyie madogo hawa wawakilishi wa wnanchi wametumwa bungeni kuwakilisha mawazo ya wapiga kura wao na si maigizo wanayofanya ka wanataka fani si wakajiunge the comedy.huo ni ubinafsi mkubwa waliouonyesha na pia unatia shaka kama wako kwenye kutafuta uwakilishi wa dhati au umaarufu binafsi wakati mwingine mbowe anasahau anazani yuko bilicanas mbowe stop non sense hicho kiwanja kingine ya bills peleka bills.embu leteni jibu la swali hili
je upinzani wa chadema ni dhidi ya serikali gani?au dhidi ya wabunge wenzao?mlienda kufanya nini kwenye mnuso?
 
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
2,236
Likes
916
Points
280
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
2,236 916 280
Penye ukweli unazi hauna nafasi sikia nyie madogo hawa wawakilishi wa wnanchi wametumwa bungeni kuwakilisha mawazo ya wapiga kura wao na si maigizo wanayofanya ka wanataka fani si wakajiunge the comedy.huo ni ubinafsi mkubwa waliouonyesha na pia unatia shaka kama wako kwenye
kutafuta uwakilishi wa dhati au umaarufu binafsi wakati mwingine mbowe anasahau anazani yuko bilicanas mbowe stop non sense hicho kiwanja kingine ya bills peleka bills.embu leteni jibu la swali hili
je upinzani wa chadema ni dhidi ya serikali gani?au dhidi ya wabunge wenzao?mlienda kufanya nini kwenye mnuso?
INAONEKANA UJAELEWA WHY WAL WALK OUT!wao wanapinga JK kama Rais na sio Serikali.Serikali milele ipo ajalishi juu kuna chama gani,upo apo? So mfano ata kama CUF wangeingia mjengoni pale Kivukoni,wizara,polisi nk zingekuwepo.so CHADEMA awamkubali JK as Presdent wa Tanzania
 
W

werema01

Member
Joined
Feb 10, 2010
Messages
47
Likes
0
Points
0
W

werema01

Member
Joined Feb 10, 2010
47 0 0
Haya bwana, uwezo wako wa kufikiri unakuonesha wanatafuta umaarufu.......... Kama njia waliotumia haifai shauri njia mbadala.

Nakukumbusha bwana makamba alisema hivi ni vyama vya msimu, nadhani sasa anatafakari..... Nawewe muda wako wa kutafakari utafika
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
Wewe kweli unahitaji at bit of experience; ondoa hiyo nonsense yako; tumeshakwenda mbele kwenye hiyo issue; wewe ndio unaamka kwenye usingizi? Wewe umetumwa na hao wapiga kuwa waliowachagua wabunge wa chadema? Hujui unalilisema, jifunza kwanza kabla hujaleta hoja hapa, bado wewe mgeni, soma arguments kwenye threads, learn and then if you think you are matured enough to argue, you may write but I suggest to seek a second opinion. Pole sana kwa kuwa karne ya 19
 
B

Baba Ubaya

Senior Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
127
Likes
0
Points
33
B

Baba Ubaya

Senior Member
Joined Jun 24, 2008
127 0 33
wewe hujui hata unachokiongea umekalia kubonyeza hiyo keyboard tu, nenda kalale kesho shule
Penye ukweli unazi hauna nafasi sikia nyie madogo hawa wawakilishi wa wnanchi wametumwa bungeni kuwakilisha mawazo ya wapiga kura wao na si maigizo wanayofanya ka wanataka fani si wakajiunge the comedy.huo ni ubinafsi mkubwa waliouonyesha na pia unatia shaka kama wako kwenye kutafuta uwakilishi wa dhati au umaarufu binafsi wakati mwingine mbowe anasahau anazani yuko bilicanas mbowe stop non sense hicho kiwanja kingine ya bills peleka bills.embu leteni jibu la swali hili
je upinzani wa chadema ni dhidi ya serikali gani?au dhidi ya wabunge wenzao?mlienda kufanya nini kwenye mnuso?
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,273
Likes
3,608
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,273 3,608 280
Penye ukweli unazi hauna nafasi sikia nyie madogo hawa wawakilishi wa wnanchi wametumwa bungeni kuwakilisha mawazo ya wapiga kura wao...
Siku hiyo hakukuwa na hoja za kuchangia, ilikuwa ni kusikiliza tu hotuba. Kama haujui kazi iliyokuwapo siku hiyo, ni vyema uulize kwanza badala ya kuanza kulaumu. Au wabunge wa CCM walichangia hoja za matatizo ya wananchi wao siku hiyo? Mimi sikuona. Kama ni michango ya bungeni, subiri moto February! Nakuambia Makinda na mawaziri watakiona kiti kichungu!
 

Forum statistics

Threads 1,238,260
Members 475,878
Posts 29,313,917