Wabunge CCM: Dr. Slaa na na Mwesigwa Baregu ni Watata | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge CCM: Dr. Slaa na na Mwesigwa Baregu ni Watata

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by gambatoto, Feb 5, 2012.

  1. g

    gambatoto Senior Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika hali isiyo ya kawaida, hofu ya wabunge wa CCM katika mchakato wa uundwaji wa katiba mpya imetokana na kuogopa aina ya wajumbe watakaoingia kwenye tume ambayo Rais ataiunda. Soma sehemu hii: "Hoja nyingine iliyojengwa na wajumbe ni kwamba kama wataruhusu mabadiliko ya Katiba yafanyike, utafika wakati tume atakakayoiunda Rais itakuwa na wajumbe wenye utata kama akina Dk. Slaa (Wilbrod Slaa, Katibu Mkuu wa CHADEMA) na Mjumbe wa kamati kuu ya Chadema, Profesa Mwesigwa Baregu. Kwa hiyo lili kuepusha mambo yasiyofaa katika mchakato mzima wa Katiba, lazima waanze kuwa macho kuanzia sasa badala ya kukaa kimya na kusubiri mambo yaharibike."My take: Wabunge wa CCM wanaona ni bora kupambana na Mwenyekiti wao (Rais) kuliko kuruhusu akina Dr. Slaa kwenye mchakato.Source: Mtanzania ya leo Ukurasa wa 2.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,260
    Likes Received: 4,244
    Trophy Points: 280
    ebo. . . . ! Hiyo katiba ni ya ccm, cdm au tanzania?
     
  3. B

    Bubona JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana maana gani katika hili??. Wanataka kuzuia mabadiliko ya katiba?!!!.
    Let's see, time will give the last desicion!!!
     
  4. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,884
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nakumbushia wale wamiliki wa Apollo huko India waanze kujenga special ward ya JK. Siku si nyingi ataelekea huko. kama si apollo basi ni St. Thomas (ile ya Mwl. Nyerere)
     
  5. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Sasa inaelekea kile kifungu kinachokataza wanasiasa kuingia kwenye tume ya kukusanya maoni kinawalenga DR Slaa na Prof Baregu hallo kumbe viongozi wa chama cha msimu wanaogopewa sana na wabunge wa magamba safari hii imekula kwao.
     
  6. H

    HEKIMANIUHURU Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii vita ya kupata katiba itakayotunufaisha, si ndogo. Watanzania tusidanganyike.
     
  7. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,844
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ff una roho mbaya sana na cdm.unafaidika na nini kwa ccm?lazima utakuwa mfanyabiashara wa madawa ya kulevya na unaogopa cdm itakutoa roho.
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    dr slaa ni kada wa zamani wa ccm.kwa nn wanamkataa?
     
  9. j

    jigoku JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,334
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    FF Mungu haja lala,naamini kile unachokiomba,kile ulicho nacho moyoni,kwenye fikra zako hakika Mungu atakujalia,naomba Mungu pia akujalie kutokuwepo pindi CMD watakapoishika dola,tena nikudokezee,hakika muda umesalia kidogo sana CDM wataikomboa nchi hii kutoka kwa wakoloni weusi chini ya CCM-Magamba
     
  10. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,079
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Wewe ni mtata, kwani ni lini uliomba usiku na mchana ili uzaliwe/
     
  11. sterling

    sterling Senior Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    naona unaanza kujisafisha....BIG UP
     
  12. j

    jigoku JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,334
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu hata mimi naumizwa sana na mvutano juu uundaji wa katiba mpya pale upande mwingine unapokataa jambo lina manufaa kwa watu wa kada zote,kwa watu hata wasio na vyama,kwa matajiri na masikini,kwa walemavu wa aina zote,kwa wenye elimu za juu na za chini,kwa wakulima na hata wafugaji,kwa wachimba madini na hata machinga,leo kikundi au chama kinapokataa kuingizwa vifungu vinavyonufaisha wote napata picha kuwa kuna chama kinataka kutengeneza katiba yake badala ya katiba ya watanzania.
    Bila kutafuna maneno wanaohangaisha katika kuunda katiba mpya ni Magamba ya CCM.na ili kuthibitisha maneno yangu jiandaeni kuangalia marekebisho ya sheria ya uundwaji wa katiba mpya kuanzia week ijayo.
     
  13. Eistein

    Eistein JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,107
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135

    KAKA UMENIWAHI TU NILITAKA NIMWELEZE HAYOHAYO! HUYU Ff NADHANI ATAKUWA FISADI PIA, CHAKULA LA MKUU MAGOGONI AU ANAFAIDIKA NA UNYONYAJI WA MAGAMBA KUWATESA WATU KATIKA INCHI YAO. Ff fahamu kwamba kila kitu kina mwisho!!!
     
  14. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,747
    Likes Received: 1,515
    Trophy Points: 280
    Kuna mtu aliwahi kuonya humu kwamba katiba ni ya Watanzania wasio na itikadi ya chama na wenye itikadi na tusipoangalia mchakato utachukuliwa na vyama badala ya kuwa mchakato wa wananchi wote. Watanzania wanaowakilishwa na vyama ni chini ya milioni 10! Umakini unatakiwa kwenye mchakato huu. Nchini Kenya mchakato ulinyakuliwa na vyama vya kijamii na matokeo yake wao ndio wamepata keki kubwa baada ya katiba mpya. Jaji Mkuu na viongozi wengine muhimu wametoka kwenye vyama vya kijamii. Afadhali hiyo kuliko hawa wanasiasa wetu ambao ni wasaka tonge.
     
  15. P

    Popooo Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    FF. pole sana mbona pressure itakuondoa siku si nyingi. Unaonekana wewe ni mtu wa mjini mbona miji imeisha kwa hao una waita magwanda. ni utawala gani usiotaka kuona wa Rais tu? Kwa taarifa Hakuna mji utakao bakia kwa Magamba 2015. Na nguvu kubwa ina hamia vijijini elimu ya uraia ina enda kwa kasi. Kizaza cha magamba inafikia kikomo.
     
  16. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,885
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 135
    Mbona wamechelewa sana kugundua?
     
  17. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,052
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Magamba wanadhani wana hati miliki ya nchi hii! Mungu waangamize
     
  18. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 876
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 60
    na dr slaa navyomjua hata kama wakirekebisha anaweza akawaachia vijana wake kama lisu labda na baregu ili waingie yeye aweanawapa ushauri tu. slaa anafikiria zaidi ya magamba wanavyofikiri
     
  19. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,324
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Maana hata sasa unanyanyasika sana
     
  20. W

    We know next JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kumbe sasa naanza kuelewa kwanini Tanzania ni Maskini mpaka leo. Kama kwa miaka 50 tulikuwa tunaongozwa na watu toka ktk chama chenye mawazo kama haya....
     
Loading...