Wabunge 22 of cuf vs 22 of chadema


Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
Chadema ni 23
 
M

M TZ 1

Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
34
Likes
0
Points
13
M

M TZ 1

Member
Joined Oct 12, 2010
34 0 13
Hapo nadhani kuna mkanganyiko,inawezekana bado wanajaza hizo data.kwa sababu mpaka sasa wapinzani wamefikia 53,ccm wenyewe walisema pamoja na vyombo vya habari,kwa maana hiyo(nccr-4,udp-1,tlp-1,chadema na cuf ni 47,hivyo mmoja wao ana 23 na mwingine ana 24)
 
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
601
Likes
2
Points
0
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
601 2 0
CUF ana viti 24 na CHADEMA 23, lakini CHADEMA kitakuwa chama kikuu cha upinzani maana kitapata viti maalum vingi zaidi kwa sababu mgombea urais wake alipata kura nyingi zaidi ya yule wa CUF.
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,027
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,027 280
Hapo nadhani kuna mkanganyiko,inawezekana bado wanajaza hizo data.kwa sababu mpaka sasa wapinzani wamefikia 53,ccm wenyewe walisema pamoja na vyombo vya habari,kwa maana hiyo(nccr-4,udp-1,tlp-1,chadema na cuf ni 47,hivyo mmoja wao ana 23 na mwingine ana 24)

ISSUE YA CUF NI A BIT CONTRAVERSY...KWA SABABU TAYARI WABUNGE WENGI WANATOKA ZANZIBAR AMBAKO KUNA SERIKALI YA UMOJA[CCM/CUF kama zamani TANU/ASP].....NINA SHAKA KUBWA NA INTERGRITY YAO KUWA OFFICIAL OPPOSITION .........ILA HILI LIKISHAWEKWA SAWA NI VEMA SASA VYAMA VYOTE VYA UPINZANI VIUNGANE ILI KUUNDA UPINZANI RASMI BUNGENI WENYE NGUVU!!
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
9
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 9 135
......chadema na cuf ni 47,hivyo mmoja wao ana 23 na mwingine ana 24)
ili kupata 47 ni lazima 23 ijumlishwe na 24, haiwezekani mmoja akawa na 22 mwingine akawa na 25, au mmoja akawa na 21 mwingine 26?
 
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2006
Messages
3,256
Likes
46
Points
135
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2006
3,256 46 135
CUF wataongeza viti vyao kwenye majimbo yaliyoahirisha uchaguzi kule Pemba hivy kuendelea kuwa kiongozi wa upinzani Bungeni.
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,741
Likes
2,024
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,741 2,024 280
ISSUE YA CUF NI A BIT CONTRAVERSY...KWA SABABU TAYARI WABUNGE WENGI WANATOKA ZANZIBAR AMBAKO KUNA SERIKALI YA UMOJA[CCM/CUF kama zamani TANU/ASP].....NINA SHAKA KUBWA NA INTERGRITY YAO KUWA OFFICIAL OPPOSITION .........ILA HILI LIKISHAWEKWA SAWA NI VEMA SASA VYAMA VYOTE VYA UPINZANI VIUNGANE ILI KUUNDA UPINZANI RASMI BUNGENI WENYE NGUVU!!
Umesema kitu cha msingi sana. Tusitegemee wabunge wote waliopo kambi ya upinzani watakuwa wapinzani. Naamini hata CCM, siyo wabunge wote walioko ndani ya chama tawala watakuwa yes man. Hii inatokana na ukweli kuwa wengi wamehangaika sana kuyapata hayo majimbo. Hivyo lazima wawathibitishie wapiga kura wao kwamba wanafanya yale wanayotakiwa kufanya.
 
ambili

ambili

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
243
Likes
1
Points
33
ambili

ambili

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
243 1 33
tunachotaka ni kuona kila mbunge anatetea maslahi ya wananchi na kupambana vikali na mafisadi, lakini kama watajivunia uwingi pasipo kuchambua hoja kwa makini kama mfano wa dk.Slaa. Wingi wao utakuwa ni sawa na wingi wa inzi kwenye kinyesi.
 
K

kibunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
403
Likes
1
Points
35
K

kibunda

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
403 1 35
Kwa kawaida, CUF hawapaswi kuongoza kambi ya Upinzani kwa ajili ya Umoja waliounda kule Zanzibar. Hii ina maana hata serikali ya huku Bara itakuwa kama wanaushirikiano fulani hivi. Hivi, kama wakiongoza kambi ya upinzani hawawezi kuwa wapinzani wa kweli. Lakini pia, itawachanganya na maslahi yao kule Zanzibar.

Ukweli ni kwamba, muundo wa bunge kipindi hiki una changamoto sana. Ningeshauri Chadema na NCCR Mageuzi wange kaa pamoja na kuunda kambi ya upinzani. Tatizo ni kwamba vyama hivi havina uhusiano wa karibu. Ikizingatiwa hivi sasa vina shutumiana hata kutishiana kupelekana mahakamani. Tusubiri tuone!
 
J

JIWE2

Senior Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
124
Likes
5
Points
35
J

JIWE2

Senior Member
Joined Sep 17, 2010
124 5 35
Most CUF Mp's = Wa CCM(kwa sababu ya muafaka zenj)
UDP & TLP =CCM
 
M

Mnyakatari

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2010
Messages
1,648
Likes
628
Points
280
M

Mnyakatari

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2010
1,648 628 280
Haya ndiyo majimbo ya chadema.1.Ubungo2.Kawe3.Arusha mjini4.Moshi mjini5.Hai6.Karatu7.Rombo8.Mbulu9.Arumeru magharibi10.Iringa mjini11.Mbeya mjini12.Mbozi mashariki13.Bukombe14.Musoma mjini15.Kigoma kaskazini16.Ukerewe17.Maswa mashariki18.Maswa magharibi19.Singida mashariki20.Ilemela21.Nyamagana22.Meatu23.Biharamulo magharibi24.Mpanda kati.Hili la mwisho naomba kuwa asured.
 
Liz Senior

Liz Senior

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2007
Messages
485
Likes
0
Points
33
Liz Senior

Liz Senior

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2007
485 0 33
CUF wataongeza viti vyao kwenye majimbo yaliyoahirisha uchaguzi kule Pemba hivy kuendelea kuwa kiongozi wa upinzani Bungeni.
Nafasi ya kuwa official opposition inatokana na idad ya kura za urais na si namba ya wabunge waliopatikana.
 
Wayne

Wayne

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
661
Likes
11
Points
35
Wayne

Wayne

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
661 11 35
CUF ana viti 24 na CHADEMA 23, lakini CHADEMA kitakuwa chama kikuu cha upinzani maana kitapata viti maalum vingi zaidi kwa sababu mgombea urais wake alipata kura nyingi zaidi ya yule wa CUF.
You belong here at JF.Good analysis.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Majimbo kama ya kilombero,mbozi west,segerea etc CHADEMA wakikomaa mahakamani uchaguzi ukirudiwa wanaweza chukua ayo maeneo
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
197
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 197 160
mbunge mmoja wa CHADEMA ni sawa na wabunge 12 wa ccm, na mbenge mmoja wa CHADEMA ni sawa na wabunge 4 wa cuf KWENYE MCHANGO WA MAWAZO.....
 

Forum statistics

Threads 1,237,895
Members 475,774
Posts 29,305,224