Wabunge 10 wa CCM kesho wana ziara ya kuitembelea Clouds Media | Page 7 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge 10 wa CCM kesho wana ziara ya kuitembelea Clouds Media

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TangataUnyakeWasu, Mar 20, 2017 at 10:59 PM.

  1. TangataUnyakeWasu

    TangataUnyakeWasu JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2017 at 10:59 PM
    Joined: Dec 18, 2016
    Messages: 575
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 180
    Lengo nikuwapa pole clouds media kutokana na tukio lililowakuta LA kuvamiwa.

    Wabunge hao ni

    1:Hussein Bashe

    2:Msukuma

    3:Mlinga

    4:Mpina

    5:Ridhiwani

    Wengine Wa 5 ni mawaziri lengo ni kuwapa pole clouds media kwa uvamizi huo.
     
  2. Gronkjaer

    Gronkjaer JF-Expert Member

    #121
    Mar 21, 2017 at 4:29 AM
    Joined: Apr 20, 2013
    Messages: 252
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Penye uzia penyeza rupia
     
  3. Crocodiletooth

    Crocodiletooth JF-Expert Member

    #122
    Mar 21, 2017 at 5:16 AM
    Joined: Oct 28, 2012
    Messages: 9,372
    Likes Received: 3,077
    Trophy Points: 280
    (.......),NIMESEMA MIMI NDIYE RAIS YOTE MNAYOFANYA NI BUREEE...NIPO JUU YA KILA MAMLAKA HAKUNA WA KUNINYIMA USINGIZI,...NITAVUNJA BUNGE NIKICHUKIA AU MKIWA KIMBEREMBERE.../
     
  4. Andrew Mushi

    Andrew Mushi JF-Expert Member

    #123
    Mar 21, 2017 at 5:23 AM
    Joined: Dec 13, 2016
    Messages: 304
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 80
    Mkuu kuna tofauti kubwa kati ya jambazi na gaidi, kuiita ujambazi mbona hio ni kama una underestimate uhalisia!
     
  5. K

    Kkimondoa JF-Expert Member

    #124
    Mar 21, 2017 at 5:26 AM
    Joined: May 31, 2014
    Messages: 2,402
    Likes Received: 1,723
    Trophy Points: 280
    Hii nchi ina wajinga wengi kuliko wenye utimamu na hao wajinga ndio wanao inyonga tanzania kwa hiari yao.
     
  6. Andrew Mushi

    Andrew Mushi JF-Expert Member

    #125
    Mar 21, 2017 at 5:33 AM
    Joined: Dec 13, 2016
    Messages: 304
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 80

    You seems like minded person with other co conspirators, determine and oh well just silly , your conscious say different thing and your fingers says other story, that suggest there are more sinister thinkings going on in your head based on a very weird reasons,

    I can tell by your writings, it defies logic, conscious and most importantly the facts,

    What Nape get to do, with terrorist act committed by well you know what..

    Makonda oyeeeeee,

    JPM oyeeeee,

    They appreciate your love and support, 100%
     
  7. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #126
    Mar 21, 2017 at 5:34 AM
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,177
    Likes Received: 3,056
    Trophy Points: 280
    Hivi watanzania kuanzia raisi tumegoma kabisa kuzungumzia viwanda. Viwanda havijengwi watu tuko busy na mitandao, hata raisi hajazindua hata kiwanda kimoja licha ya kuahidi Tanzania ya viwanda
     
  8. iparamasa

    iparamasa JF-Expert Member

    #127
    Mar 21, 2017 at 5:35 AM
    Joined: Nov 14, 2013
    Messages: 12,087
    Likes Received: 11,352
    Trophy Points: 280
    Nadhani ataenda kupiga watu kariakoo
     
  9. Midumare Ngatuni Iwato

    Midumare Ngatuni Iwato JF-Expert Member

    #128
    Mar 21, 2017 at 5:37 AM
    Joined: Jul 13, 2016
    Messages: 604
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 180
    Mke Wa Raisi wazamani wakenye Marehemu Mama Lucy kibaki alishawai kuvamia kituo cha Television kwa kosa la kituo hiko kumwandama na Mume wake na akafanya fujo kubwa sana....sasa nape anaposema kuwa Tansinia ya habari imenajisiwa mbona yeye alizui kwa nguvu bunge live..au pale akunajinsi..waache unafiki Mkubwa kina Nape..namshukuru sana Mwenyenzi Mungu Mkuu kwa kutupa Raisi Magufuli mwanaume mwenye Moyo mzito na mbavu zake Nene kama za simba..nadhani ni muda sasa wakusafisha CCM watoke wanafiki wote wote watuachia chama chetu ila tutawakata sana..Makonda pambana sana tena ongeza speed kubwa sana
     
  10. PingIdea

    PingIdea JF-Expert Member

    #129
    Mar 21, 2017 at 5:39 AM
    Joined: Jan 24, 2015
    Messages: 345
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    Huko ni kulogwa kiwango cha PhD tena kulogwa na Chizi

    Unawezaje kushangilia upuuzi?
     
  11. PingIdea

    PingIdea JF-Expert Member

    #130
    Mar 21, 2017 at 5:41 AM
    Joined: Jan 24, 2015
    Messages: 345
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    Wewe ndo unatumika kwa kutetea ujinga
     
  12. tanmoc

    tanmoc Member

    #131
    Mar 21, 2017 at 5:43 AM
    Joined: Jul 23, 2016
    Messages: 14
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 5
    Malizia na wasukuma oyeee
     
  13. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #132
    Mar 21, 2017 at 5:48 AM
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,400
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Hiki "kizungu" umefundishwa na Lisu?
     
  14. b

    bato JF-Expert Member

    #133
    Mar 21, 2017 at 5:53 AM
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 2,177
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 280
    Haya majina,mengine yapo kwenye list ya watuhumiwa wa madawa ya kulevya,wengine ni watetezi wa matumizi ya madawa ya kulevya. Makonde(a) alithubutu kuwakabili kuwataja hadharani,tumeona matokeo yake. Aliuawa mwangosi hadharani,akiacha mke na watoto wadogo,aliuawa yule mwenyekiti wa cdm,kutoka kanda ya ziwa hadharani,kapotea Ben saanane,alipigwa Dr ulimboka,......list ni ndefu, kwa nini hili la mawingu? Uharibifu gani umetokea,hata inzi hakuguswa.Makonda kagusa maslahi ya watu.
     
  15. I

    Ichobela JF-Expert Member

    #134
    Mar 21, 2017 at 6:17 AM
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 243
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Kipi bora
    Wabunge na waziri wa wizara husika kwenda Clouds kujua ukweli au tukubaliane na mwenye nchi yake kuwa ni UDAKU?
     
  16. I

    Ichobela JF-Expert Member

    #135
    Mar 21, 2017 at 6:19 AM
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 243
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Utawala bora bado giza nene Tanzania.
     
  17. Kajirutaluka

    Kajirutaluka JF-Expert Member

    #136
    Mar 21, 2017 at 6:21 AM
    Joined: Sep 22, 2016
    Messages: 765
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 180
    Mkuu ameprovide the cause. He should have at at least scorned the boy
     
  18. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #137
    Mar 21, 2017 at 6:27 AM
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 24,684
    Likes Received: 18,965
    Trophy Points: 280
    Unafikiri kibashite-bashite.
     
  19. d

    daud magigo JF-Expert Member

    #138
    Mar 21, 2017 at 6:30 AM
    Joined: Sep 5, 2014
    Messages: 888
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 60
    Utakataa kwamba hata kikao cha katiba cha Warioba cha kujadili katiba hapa Ubungo jambazi hili liliwavamia viongozi wetu kwa baraka maaiumu,Mwanza hawashituki hii tabia alijifunza kwa Mzee mmoja wa Kisesa ambaye leo ni marehemu.
     
  20. c

    chabusalu JF-Expert Member

    #139
    Mar 21, 2017 at 6:33 AM
    Joined: Apr 29, 2016
    Messages: 3,077
    Likes Received: 1,640
    Trophy Points: 280
    Ni kweli. Kwa mtu yeyote anayefikiri sawa sawa hawezi kuona jambo hilo kuwa ni dogo. Kwa ujumla kitendo hicho na ikizingatiwa mkuu ameonekana kana kwamba hana tatizo na kilichofanywa, tafsiri yake ni kwamba taifa liko katika msiba mzito!
     
  21. kisu cha ngariba

    kisu cha ngariba JF-Expert Member

    #140
    Mar 21, 2017 at 6:34 AM
    Joined: Jun 21, 2016
    Messages: 10,615
    Likes Received: 15,095
    Trophy Points: 280
    Mkuu usitake siku yangu ianze vibaya,nitakujibu vizuri baadae. Nimekuifadhi.
     
Loading...