Wabunge 10 wa CCM kesho wana ziara ya kuitembelea Clouds Media | Page 6 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge 10 wa CCM kesho wana ziara ya kuitembelea Clouds Media

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TangataUnyakeWasu, Mar 20, 2017 at 10:59 PM.

  1. TangataUnyakeWasu

    TangataUnyakeWasu JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2017 at 10:59 PM
    Joined: Dec 18, 2016
    Messages: 575
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 180
    Lengo nikuwapa pole clouds media kutokana na tukio lililowakuta LA kuvamiwa.

    Wabunge hao ni

    1:Hussein Bashe

    2:Msukuma

    3:Mlinga

    4:Mpina

    5:Ridhiwani

    Wengine Wa 5 ni mawaziri lengo ni kuwapa pole clouds media kwa uvamizi huo.
     
  2. d

    dagii JF-Expert Member

    #101
    Mar 21, 2017 at 1:06 AM
    Joined: Dec 23, 2013
    Messages: 2,671
    Likes Received: 635
    Trophy Points: 280
    Teja hilo lina alosto haoo
     
  3. QUIGLEY

    QUIGLEY JF-Expert Member

    #102
    Mar 21, 2017 at 1:08 AM
    Joined: May 23, 2015
    Messages: 16,997
    Likes Received: 45,260
    Trophy Points: 280
    Amrudishe ben
     
  4. QUIGLEY

    QUIGLEY JF-Expert Member

    #103
    Mar 21, 2017 at 1:09 AM
    Joined: May 23, 2015
    Messages: 16,997
    Likes Received: 45,260
    Trophy Points: 280
    Wameona mbuyu umeoza shinani wanaanza kufunguka akili
     
  5. gasto genaro

    gasto genaro JF-Expert Member

    #104
    Mar 21, 2017 at 1:56 AM
    Joined: Oct 15, 2014
    Messages: 591
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 80
    Safari hii ni ikulu kufanya revolution
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #105
    Mar 21, 2017 at 2:24 AM
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,449
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Ni kweli kabisa kwa kuwa wataona unawatumia kwa maslahi yako binafsi
    Nalog off
     
  7. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #106
    Mar 21, 2017 at 2:27 AM
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,449
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Bado sana kiongozi, habari za miaka tele
    Nalog off
     
  8. Mndali ndanyelakakomu

    Mndali ndanyelakakomu JF-Expert Member

    #107
    Mar 21, 2017 at 2:37 AM
    Joined: Dec 14, 2016
    Messages: 2,510
    Likes Received: 1,575
    Trophy Points: 280
    Tukitumia akili zetu vizr zitatusaidi ila tukizitumia vibaya zinatuongezea mzigo kesho
     
  9. maamuzi sahihi

    maamuzi sahihi JF-Expert Member

    #108
    Mar 21, 2017 at 2:41 AM
    Joined: Jun 4, 2014
    Messages: 238
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 60
    Watu hamlali yani
     
  10. muzi

    muzi JF-Expert Member

    #109
    Mar 21, 2017 at 2:58 AM
    Joined: Jun 17, 2016
    Messages: 285
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 60
    Huo uzushi kwa moto ule mtu utatenguliwa na kufukuzwa uanachama very fast
     
  11. MLAU

    MLAU JF-Expert Member

    #110
    Mar 21, 2017 at 3:22 AM
    Joined: Aug 23, 2007
    Messages: 2,385
    Likes Received: 1,402
    Trophy Points: 280
    Hiyo ndiyo shida ya watu walioguswa ktk maslahi yao sioni sababu ya wao eti kwenda kutoa pole Clouds kwani kuna msiba hapo Clouds au?

    Wanaacha kufanya shughuli za maana ktk majimbo yao watu wa shida za kila aina huko Geita,Chalinze,Ulanga ambako shida sana,Nzega ..itobo shida tu unakimbilia Clouds na hao ndiyo Wabunge wetu na wanalipwa kwa Kodi zetu!

    Halafu wanainchi kila siku tu nasema tunawawakilishi Bungeni wa kutatua kero zetu...tumeliwa kekundu

    Narudia tena hakuna kituo chochote cha habari kilichovamiwa na vyombo vya ulinzi na usalama yawezekana watu walikuwa ktk kazi zao kama walinda Amani tatizo ni kutozoea kuona silaha Clouds ndani!!!

    Wabunge acheni hizo propaganda zenu nendeni kawatumikieni wanainchi wenu majimboni
     
  12. MLAU

    MLAU JF-Expert Member

    #111
    Mar 21, 2017 at 3:30 AM
    Joined: Aug 23, 2007
    Messages: 2,385
    Likes Received: 1,402
    Trophy Points: 280
    Ndugu yangu huwezi kuita vyombo vyetu vya ulinzi na usalama ni genge la wahuni!

    Vyombo vinavyokesha usiku na mchana kuhakikisha nchi yetu muda wote iko salama.

    Acha kubeza hivi vyombo kisa kuwaona kupitia 'CCTV' wakiingia Clouds wakiwa na Silaha kitu ambacho ndiyo kitendea kazi chao muda wote.

    Aliyekuambia nani kuwa ni marufuku kwa chombo chochote cha usalama kuingia ktk media??

    Tunadakia tu mambo kisa Fulani kasema basi?

    Na ndiyo mmepata pa kusema basi kila rangi ya herufu tutaiona!
     
  13. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #112
    Mar 21, 2017 at 3:47 AM
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,314
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Ngoja tuone kama ni kweli. ......

    Watasutwa kama wale waliokuwa na mpango wa kwenda kumsalimia Mbunge Lema
     
  14. M

    Mama Obama JF-Expert Member

    #113
    Mar 21, 2017 at 3:51 AM
    Joined: Mar 5, 2016
    Messages: 735
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 80

    Msiwasiwape pole tu, bali mchukuwe hatuwa ndiyo maana ya ubunge kutetea haki. Tanzania haiwezi kuongozwa na Makonda kwa Kuvunja sheria akiungwa mkono na Rais hiyo haiwezekani. Tanzania ni kubwa kushinda Makonda.
     
  15. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #114
    Mar 21, 2017 at 3:51 AM
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,506
    Likes Received: 697
    Trophy Points: 280
    Tulia wewe mbwiga watu wafanye kazi unachodandia kila thread nini? Wanaendaga lakini kwavile wanaenda kwenye chombo cha habari ndio maana habari unazisikia tulia tuli mpini uzame
     
  16. N

    Nyati John Member

    #115
    Mar 21, 2017 at 3:54 AM
    Joined: Feb 3, 2017
    Messages: 41
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 15
    Wafunga gidamu za bosi utawajua fuu!
     
  17. M

    Mama Obama JF-Expert Member

    #116
    Mar 21, 2017 at 3:55 AM
    Joined: Mar 5, 2016
    Messages: 735
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 80
    Hiyo ni criminal. Makonda hana tofauti na wauza madawa ya kulevya wote ni wavunja sheria. Tofauti wauza madawa wanashikwa, yeye anakingiwa kifuwa na Rais mpaka lini? Huu ni uhalifu hausemeki. Nikidhani Rais Magufuli at Ataleta nabadiliko, Hakuna chochote hapa, bado Watanzania tunapambana na selective justice. If you are near the President you are untouchable. Hii haitaeta mabadiliko kamwe.
     
  18. Msambichaka Mkinga

    Msambichaka Mkinga JF-Expert Member

    #117
    Mar 21, 2017 at 3:59 AM
    Joined: Oct 22, 2015
    Messages: 1,324
    Likes Received: 2,086
    Trophy Points: 280
    Mnalinganisha yasiyostahili kulinganishwa. Kinachotegemewa na yeyote mwenye akili ni kuwa dola ndiyo kimbilio la kila mtu kwaajili ya usalama wake kunapokuwa na hatari yoyote ua kiusalama. Na dola hiyo kwenye ngazi ya mkoa ipo chini ya mkuu wa mkoa.

    Tukio hili lingefanywa na kibaka wa mtaani au mwingine awaye yeyote, lisingekuwa ni jambo la ajabu. Hili limefanywa na aliyetegemewa kuwa ni mlinzi wako. Inapotokea unayetarajia akupe ulinzi halafu yeye ndiye anageuka kuwa tishio la usalama wako, tena kwa kutumia vyombo ulivyotarajia atumie kukulinda, uhakika wa usalama wako upo kwa nani?

    Ndiyo maana huu ni msiba mkubwa kwa Taifa, pengine kuliko wowote uliowahi kutokea huko nyuma.

    Hapa isitazamwe tu kuwa watu wangapi wamejeruhiwa katika tukio lile au mali kiasi gani zimeharibiwa, bali upana wa akili unahitaji kutafakari tukio lile - mtu mwenye mamlaka na wajibu wa kulinda raia anageuka na kuwa tishio kwa raia. Je, wananchi wamtegemee nani kwaajili ya uhakika wa usalama wao? Mtoto akiwa hatarini hukimbilia kwa mama au baba yake lakini Baba na Mama wanapogeuka kuwa ndiyo hatari yenyewe, mtoto atakwenda wapi?
     
  19. mrangi

    mrangi JF-Expert Member

    #118
    Mar 21, 2017 at 4:23 AM
    Joined: Feb 19, 2014
    Messages: 15,643
    Likes Received: 4,530
    Trophy Points: 280
    We ni shida sana

    Ova
     
  20. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #119
    Mar 21, 2017 at 4:23 AM
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,655
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Some thing can't stay buried...
    Bashite toa vyetiiiiii
     
  21. mrangi

    mrangi JF-Expert Member

    #120
    Mar 21, 2017 at 4:27 AM
    Joined: Feb 19, 2014
    Messages: 15,643
    Likes Received: 4,530
    Trophy Points: 280
    Thubutu....ufipa ni sawa uwe mbeya alafu ulete style hizo Lazima watu wachapane!

    Ova
     
Loading...