Wabunge 10 wa CCM kesho wana ziara ya kuitembelea Clouds Media | Page 5 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge 10 wa CCM kesho wana ziara ya kuitembelea Clouds Media

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TangataUnyakeWasu, Mar 20, 2017.

  1. TangataUnyakeWasu

    TangataUnyakeWasu JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2017
    Joined: Dec 18, 2016
    Messages: 1,152
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Lengo nikuwapa pole clouds media kutokana na tukio lililowakuta LA kuvamiwa.

    Wabunge hao ni

    1:Hussein Bashe

    2:Msukuma

    3:Mlinga

    4:Mpina

    5:Ridhiwani

    Wengine Wa 5 ni mawaziri lengo ni kuwapa pole clouds media kwa uvamizi huo.
     
  2. ISIS

    ISIS JF-Expert Member

    #81
    Mar 21, 2017
    Joined: Apr 20, 2016
    Messages: 56,643
    Likes Received: 358,417
    Trophy Points: 280
    Clouds amkeni kabla hamjafanywa chambo! Hapo ni maslahi ya wanasiasa tu! Yaliyopita yamepita songeni mbele na achaneni na ujinga huu! Wakifika muwatimue au msiwafungulie mlango....hao ni siasa tupu! Stay away as far as it can be! Mchezo wao ni lethal kwa wafanya biashara
     
  3. m

    mbeziboy JF-Expert Member

    #82
    Mar 21, 2017
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 180
    Surely you know better than this! A line in this country has been crossed...one that hasnt been crossed in the 50+ years of our independence. Never before have armed security operatives dared to storm a media house! This is unheard of in a democracy....it was hitherto unheard of in Tanzania....and it must be condemned by all right thinking members of society. CMG and the entire media fraternity are deserving of our 'poles'
     
  4. mr mkiki

    mr mkiki JF-Expert Member

    #83
    Mar 21, 2017
    Joined: Sep 22, 2016
    Messages: 1,658
    Likes Received: 2,946
    Trophy Points: 280
    Teh teh
     
  5. mashoodjr

    mashoodjr JF-Expert Member

    #84
    Mar 21, 2017
    Joined: Feb 4, 2016
    Messages: 1,757
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    Mkuu huoni big picture kwanza ulianza kubisha sio kweli sasa unasema wamezidi, kuwa na msimamo kutetea ujinga haitakusaidia chochote. Nilifikiri kuishi marekani umepanuka kimawazo kumbe bado una usukuma tu ndani yako. Ingetokea kitu kama hicho marekani nafikiri kuna watu wangekua ndani sasa hivi.
     
  6. k

    kimokoi86 Member

    #85
    Mar 21, 2017
    Joined: Dec 23, 2016
    Messages: 96
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 25
    Wewe unatetea uharamia..? ni tasnia ya habari imevamiwa sio clouds peke yake
     
  7. M2mwembamba

    M2mwembamba JF-Expert Member

    #86
    Mar 21, 2017
    Joined: Feb 23, 2014
    Messages: 1,920
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Hii nayo mpya, movie iendelee
    Credid kwa gwajima
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #87
    Mar 21, 2017
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 72,321
    Likes Received: 32,569
    Trophy Points: 280
    Nilibisha kitu gani kuwa si kweli?
     
  9. c

    curiousE JF-Expert Member

    #88
    Mar 21, 2017
    Joined: Jan 8, 2017
    Messages: 201
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    Kitu Kama hichi kinapofanywa na mtu anayeitwa kiongozi wa nchi then kuna watu wanashangilia inabidi tujiulize upeo wa wananchi!!!
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #89
    Mar 21, 2017
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 67,318
    Likes Received: 72,632
    Trophy Points: 280
    Watanzania tutalipuka kwa furaha kama hawa wataamua kumpinga huyu DU na kauli zake dhidi ya mhuni na jambazi Bashite. Zitakuwa ni dalili za mwanzo kabisa ndani ya CCM kwamba wameshaanza kukosa imani na huyu dikteta uchwara. Na ule udikteta uchwara alioufanya wa kubadili katiba CCM wauangalie upya na ikiwezekana wafute mabadiliko yale ya katiba.

     
  11. J

    JF Member JF-Expert Member

    #90
    Mar 21, 2017
    Joined: Dec 14, 2014
    Messages: 1,358
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280
    Acha mkutumia neno kuvamia kama huna akili zako..mwenyewe

    Kwanza uellewe mtu alozoea kkwenda pale.. Pili alienda kuchukua cd yake.. Uvamizi ni upi?
    Hujui mkuu wakoa anatembea na hao walinzi sehem zote?
     
  12. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #91
    Mar 21, 2017
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,626
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Mtaandika kila aina ya upuuzi kazi kwenu
     
  13. mashoodjr

    mashoodjr JF-Expert Member

    #92
    Mar 21, 2017
    Joined: Feb 4, 2016
    Messages: 1,757
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    Wakati clip haijatoka ulibisha.
     
  14. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #93
    Mar 21, 2017
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1,662
    Trophy Points: 280
    wauza unga wamepigwa wanatafuta pa kujificha staring wa vita yao bado yupo hai imewauma kulaleki huu mwaka mmepata rais ninja na mtamkumbuka
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #94
    Mar 21, 2017
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 72,321
    Likes Received: 32,569
    Trophy Points: 280
    Sikubisha.

    Nilidai information zaidi ili niweze kutoa maoni yangu.

    Big difference.
     
  16. totolito

    totolito JF-Expert Member

    #95
    Mar 21, 2017
    Joined: Mar 16, 2016
    Messages: 551
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 80
    Umeona eee mwili contena akili kisoda sijui yukoje anapenda kujifanya hamnazo
     
  17. Burton86jm

    Burton86jm JF-Expert Member

    #96
    Mar 21, 2017
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    [​IMG]
     
  18. Friday Malafyale

    Friday Malafyale JF-Expert Member

    #97
    Mar 21, 2017
    Joined: Jan 18, 2017
    Messages: 1,178
    Likes Received: 1,398
    Trophy Points: 280
    We kumaaa naona leo umepumua sasa maana unavyotetea bashite looh na baba yenu alivosema hapangiwi mmevimba kichwa kabisaaa
     
  19. Bila bila

    Bila bila JF-Expert Member

    #98
    Mar 21, 2017
    Joined: Dec 20, 2016
    Messages: 2,242
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    Akili kama hizi wanazo watu maalum tu, na kwa bahati mbaya Mungu ameumba wachache.
     
  20. lusungo

    lusungo JF-Expert Member

    #99
    Mar 21, 2017
    Joined: Jan 4, 2014
    Messages: 17,584
    Likes Received: 7,838
    Trophy Points: 280
    Huyo mbwa wa stendi umepoteza muda wako bure kumjibu!! Mtu anaemiliki usaha kichwani ni kumpuuza!!
     
  21. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #100
    Mar 21, 2017
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1,662
    Trophy Points: 280
    Matusi ya nini sasa au na wewe mtumia madawa ya kulevya?
     
Loading...