wabuge tunawasubili majiboni mje mtueleze mliyo yatekeleza

sonmtambo

Member
Aug 6, 2013
31
95
Wabunge wengi utasikia kule kwangu nimejenga shule mfano mh mwijage eti nimejenga viumba vya madarasa wakati wananchi nawao wanachangia kwaiyo wabunge waache kujisifu
 

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Aug 9, 2007
18,391
2,000
Kuna hawa waliotetea fao la kujitoa, Hakika nimewashangaa sana, By the way nilijua lilisha isha, Kumbe walilirudisha kimya kimya.
 

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Jan 19, 2013
22,523
2,000
Moja walilotekeleza ni kukisifia chama bungeni na kukitetea! Wabunge wengi bungeni ni watetezi wa chama na sio wa wananchi! Ingawa wabunge wa namna hii wanapatikana kwenye vyama vyote, lakini wengi wako ccm...!
 

A4.

JF-Expert Member
Mar 16, 2014
671
0
Wabunge wengi utasikia kule kwangu nimejenga shule mfano mh mwijage eti nimejenga viumba vya madarasa wakati wananchi nawao wanachangia kwaiyo wabunge waache kujisifu

umeandika nini wewe div 5?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom