Wabongo Michigan...Tangazo!

Kitila Mkumbo

JF-Expert Member
Feb 25, 2006
3,349
2,000
This was big man, how did you put in matangazo madogo madogo? Thanks anyway, nimemuona MWK kwenye picha, safi sana!
 

jmushi1

JF-Expert Member
Nov 2, 2007
23,725
2,000
Tunakutana everyday hapa sema hatuonani!
Ila kama kuna uwezekano wa wana jf kukutana sometimes pia nasupport
 

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Jan 30, 2008
14,683
1,195
kitila,

Heshima yako natanguliza.

Tatizo ni kwamba hamna sehemu ya matangazo "makubwa" nd'o maana
tukaitundika humu kwenye matangazo tu!Hata hivyo it was a good get
together and we look forward to more meetings with political leaders from
home....at least those with a mwananchi-based-mtazamo!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom