Wababe wa Simba kwenye michuano ya Kombe la Shirikisho wachezea kichapo cha 4-0 kwa AS Vita ya DR CONGO

Tui

JF-Expert Member
Jun 2, 2018
1,243
2,000
Mbona hamkumbuki yaliyowakuta mwaka huu huko Algers Algeria?Au ndio ugonjwa wa selecting memory?
Kufungwa tena nyumbani na vibonde Township Rollers ni aibu kubwa tena 2018.Kutokumbuka ya mwaka 2018 ni maajabu.
Inferiority complex inawasumbua.
 

Tui

JF-Expert Member
Jun 2, 2018
1,243
2,000
Hivi Yanga kumfunga Simba mara ya mwisho ni mwaka gani?Memory Memory.
 

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Feb 17, 2015
8,888
2,000
As Vita siyo wababe wa Simba tena! Kachezea kichapo 1-0, kama alivyochezea kichapo mwenzake TP Mazembe!!
Simba inaheshimika DRC Congo usipime!! Usikariri mambo ya 1948! hii ni 2021!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom