Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waathirika wa mto mbezi eneo la Tanki Bovu upande wa Mbezi wamehujumiwa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Jan 13, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,614
    Likes Received: 1,025
    Trophy Points: 280
    Wakazi wa tank bovu kando ya mto mbezi wamehujumiwa hawakuhorodheshwa kwa madai ya kuwazuia wachimba mchanga!kwakuwa wachimba mchanga wanaharibu mazingira!na wanapeleka hesabu kwa mtendaji wa kawe tunawaomba wahusika wafuatilie hili.
     
  2. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,988
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Jee nyinyi munaodai mumehujumiwa muliwacha mita 60 zinazohitajika kwa mujibu wa sheria?

    Na hao wachimba mchanga kwa nini hamuwachukulii hatua kwa kuwaripoti kwenye vyombo vya habari ili huyo mtendaji awekwe kwenye kiti moto?
     
Loading...