Waasi wa Kihouthi nchini Yemen washambulia gwaride la Kijeshi na kuua watu zaidi ya 50

Ummayed

JF-Expert Member
May 21, 2019
6,167
2,000
Waarabu wajinga sana yani wanauwana wao kwa wao alafu wanataka kupeleka mauaji nchi zingine. Huu kwao ndio uislam safi.
Unajua kuropoka kijana.
Hiyo yemeni imeharibiwa na mabwana zako wazungu kisa kutafuta geopolitical interest.
Syria hvyo hvyo.
Basi hata huruma hawana wakataka kumpindua hadi Erdogan wa Turkey.
Asa nani ni war monger between Arabs and Imperialists ????
Na Hillary Clinton wako hata aibu hana limenena waziwazi eti we created the problems of terrorism on which we are facing now.
Yanayofanyika na hao watu hayahusiani na uislam kwahiyo acha kuropoka upo na watu tunaojielewa humu ndani.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom