Waandishi wa Tanzania na maneno "Kuahirisha" VS Kuhairisha

Kamgomoli

JF-Expert Member
May 3, 2018
990
1,000
Ni muda mrefu nimekua nikiona makosa ya uandishi kwenye blog km Muugwana na Jamiiforum watu wakishindwa kuandika neno kuahirisha na kuandika kuhairisha.

Cha ajabu leo vyombo vikubwa vya habari vya Azam na ITV wote wametumia neno "Kuhairisha" badala ya "Kuahirisha."

Je, ndo tuseme hili neno limekubalika kutumika,?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom