Waandishi wa Magazeti hawana dini?

  • Thread starter OKW BOBAN SUNZU
  • Start date

OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
25,222
Likes
23,692
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
25,222 23,692 280
Wakuu katika mapitio ya magazeti Star TV nimeshtushwa na habari zenye upotoshaji wa hali ya juu sana.Jana kule Mwanza kuna vijana ama waliofukuzwa CDM kujiunga CCM walifanya press comference kupinga maamuzi ya CC.Wanahabari wameripoti uongo wa hali ya juu kuwa ni umoja wa matawi 180 Mwanza.Hivi ni kweli hawajui haya wakati vijana wakifukuzwa wao ndio walioandika.Wengine wameandika juu ya aliyewahi kuwaKatibu wa CDM huko Chunya,na kutimulimuliwa.Wameandika uongo kana kwamba bado ni katibu.Magazeti watendeeni haki wateja wenu
 
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
3,372
Likes
14,843
Points
280
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
3,372 14,843 280
Wao wanaangalia matumbo ila hawajui kuwa mda si mrefu watalipa kulinganan na matendo yao
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,953
Likes
7,593
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,953 7,593 280
MAKAMANDA tunaliamini Tanzania Daima tu!
 
J

jzm-teak

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2013
Messages
1,629
Likes
19
Points
135
J

jzm-teak

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2013
1,629 19 135
Pesa ya ccm inafanyakazi! We unafikiri rushwa itaisha? misuse of resources!
 

Forum statistics

Threads 1,252,147
Members 482,015
Posts 29,798,169