Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waandishi wa habari wanapovuliwa nguo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mchonga, Feb 25, 2011.

  1. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kwa mfumo huu tunaokwenda nao wa kujiongoza wenyewe hakuna tatakapofika. Yaani viongozi wakiwepo na wasipokuwepo hakuna tofauti sasa tutabadilishaje hali ya mambo?
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    very interecting katuni
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mm mm!:fencing: Sarakasi
     
  5. p

    plawala JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habarini wana jamvi

    kati ya mambo ambayo niliyatafakari ni amri kwa waandishi wa habari walioalikwa na mgeni al adawi
    amri waliyopewa kwamba jamaa wasimpige picha imewadhalilisha wahusika na imetudhalilisha sisi watanzania wengine
    nadhani ni kitu kilichoratibiwa na nadhani iliwezekana tu kwa sababu walikuwa wateule na pengine walipewa bahasha ili wakubaliane na matakwa hayo,jamani kama wanajulikana sio vibaya tukawajua ili habari zao na mienendo yao tuifuatilie
     
Loading...