Waandishi wa habari wa Luninga wasiojua kuvaa

  • Thread starter frankmshamimana
  • Start date

F

frankmshamimana

Member
Joined
Feb 4, 2011
Messages
35
Likes
0
Points
13
F

frankmshamimana

Member
Joined Feb 4, 2011
35 0 13
Jamani ni mtazamo tu, ila waamdishi wa luninga ya ITV wamepitiliza, suti mbaya zimepitwa na wakati kwa watangazaji wa kiume na tai za kigoloko.
 
Amyner

Amyner

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
2,403
Likes
64
Points
145
Amyner

Amyner

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
2,403 64 145
Heh! Kumbe sisi tunaangalia na kusikiliza habari ila wengine mnaangalia mengi...! Mmh haya!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
kuna siku m2 wa camera alijisahau wakati jamaa kamaliza kutangaza akainuka aondoke kumbe chini kavaa bukta ila juu anaonekana ana suti na tai yani.............huh
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
kuna siku m2 wa camera alijisahau wakati jamaa kamaliza kutangaza akainuka aondoke kumbe chini kavaa bukta ila juu anaonekana ana suti na tai yani.............huh
aaaah mkuu,umechapia
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
tupende tusipende itv imetutoa mbali,itabaki kuheshimika katika jamii ya watanzania,kumbukeni ndio waliotutoa tongotongo la television miaka ileeee!kwa hiyo tusiwadharau hata kidogo
 
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,139
Likes
534
Points
280
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,139 534 280
kuna siku m2 wa camera alijisahau wakati jamaa kamaliza kutangaza akainuka aondoke kumbe chini kavaa bukta ila juu anaonekana ana suti na tai yani.............huh
<br />
<br />
Duh! Kama alikuwa na suti na tai bukta uliwezaje kuiona? Khaaaa!!
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,335
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,335 212 160
kuna jamaa anaendesha kipindi cha 'DK 45' itv.....mmh ule uvaaji wake !
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,330
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,330 4,819 280
kuna siku m2 wa camera alijisahau wakati jamaa kamaliza kutangaza akainuka aondoke kumbe chini kavaa bukta ila juu anaonekana ana suti na tai yani.............huh
Ahahahahaaah!! Wapi huko??
 
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
4,515
Likes
2,960
Points
280
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
4,515 2,960 280
kuna siku m2 wa camera alijisahau wakati jamaa kamaliza kutangaza akainuka aondoke kumbe chini kavaa bukta ila juu anaonekana ana suti na tai yani.............huh
Duh! Mkuu nimecheka mpaka nimesahau matatizo ya umeme na mafuta!
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
13,779
Likes
8,516
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
13,779 8,516 280
Marin hassan Marin,Sudi mnete?
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,780
Likes
23,839
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,780 23,839 280
tupende tusipende itv imetutoa mbali,itabaki kuheshimika katika jamii ya watanzania,kumbukeni ndio waliotutoa tongotongo la television miaka ileeee!kwa hiyo tusiwadharau hata kidogo
Labda hujatoka pwani. Sisitulitolewa tongotongo mwaka 1974 na Sheikha Abeid Amaan Karume wa Zanzibar. Alipowafungiza TV ya rangi ya kwanza Afrika Wazanzinbari watu wa Dar tukawa tunaweka ma-antena marefu tunaipata. Nadhani na Watanga na Bagamoyo halikadhalika. Baada ya hapo tukawa tunarushiwa na DTV ya kienyeji kabla ya kuruhusiwa rasmi matangazo ya TV Tanzania bara. Wenyeji wa Dar hususan Kariakoo, Upanga, Uhindini watakumbuka hili.
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
Labda hujatoka pwani. Sisitulitolewa tongotongo mwaka 1974 na Sheikha Abeid Amaan Karume wa Zanzibar. Alipowafungiza TV ya rangi ya kwanza Afrika Wazanzinbari watu wa Dar tukawa tunaweka ma-antena marefu tunaipata. Nadhani na Watanga na Bagamoyo halikadhalika. Baada ya hapo tukawa tunarushiwa na DTV ya kienyeji kabla ya kuruhusiwa rasmi matangazo ya TV Tanzania bara. Wenyeji wa Dar hususan Kariakoo, Upanga, Uhindini watakumbuka hili.

umekosea mahesabu,faiza unataka kuniambia wewe hapo ulipo 1974 ulishaona tv,,,ahhhha babe,,noooo,unatupeleka siko
 
T

The Priest

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
1,027
Likes
29
Points
145
T

The Priest

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
1,027 29 145
Labda hujatoka pwani. Sisitulitolewa tongotongo mwaka 1974 na Sheikha Abeid Amaan Karume wa Zanzibar. Alipowafungiza TV ya rangi ya kwanza Afrika Wazanzinbari watu wa Dar tukawa tunaweka ma-antena marefu tunaipata. Nadhani na Watanga na Bagamoyo halikadhalika. Baada ya hapo tukawa tunarushiwa na DTV ya kienyeji kabla ya kuruhusiwa rasmi matangazo ya TV Tanzania bara. Wenyeji wa Dar hususan Kariakoo, Upanga, Uhindini watakumbuka hili.
usipende kuiona tz ni pwani,tz ni kubwa na wengne 2meanza kuona itv miaka ya 90's,sasa unaleta habr za 74 ili tukuone pioneer,umeishi miaka mingi sana,unapenda sn ku2kumbusha mamb ya zamani,tushatoka huko bi mkubwa!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
<br />
<br />
Duh! Kama alikuwa na suti na tai bukta uliwezaje kuiona? Khaaaa!!
camera man alijisahau kuzima hvo jamaa akati anainuka hakuelewa ka bdo yupo hewani
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
Ahahahahaaah!! Wapi huko??
ilikua ITV mkuu yule jamaa anaevaaga miwani.................hbu nifiche jina lake kutunza siri za ofisi
 
Mkubwa ndevu

Mkubwa ndevu

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2011
Messages
778
Likes
62
Points
45
Age
30
Mkubwa ndevu

Mkubwa ndevu

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2011
778 62 45
Faiza umeongea sisi wa pwani tumeona mengi na kupokea mengi hata TV ya rangi tumeanza kuona kitambo ila MACHOGO mlokuja kwa mbio za mwengi kwenu mageni na ukweli ITV wafanyakazi wake hawajui kuvaa
 
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
4,235
Likes
187
Points
160
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
4,235 187 160
Labda hujatoka pwani. Sisitulitolewa tongotongo mwaka 1974 na Sheikha Abeid Amaan Karume wa Zanzibar. Alipowafungiza TV ya rangi ya kwanza Afrika Wazanzinbari watu wa Dar tukawa tunaweka ma-antena marefu tunaipata. Nadhani na Watanga na Bagamoyo halikadhalika. Baada ya hapo tukawa tunarushiwa na DTV ya kienyeji kabla ya kuruhusiwa rasmi matangazo ya TV Tanzania bara. Wenyeji wa Dar hususan Kariakoo, Upanga, Uhindini watakumbuka hili.
<br />
<br />
endelea kudanganya wa hukohuko kariakoo sio hapa jf eti 74 blah blah..unajifanya wa long time na data hewa
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,678
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,678 280
tupende tusipende itv imetutoa mbali,itabaki kuheshimika katika jamii ya watanzania,kumbukeni ndio waliotutoa tongotongo la television miaka ileeee!kwa hiyo tusiwadharau hata kidogo
Mkuu imetutoa mbali wapi? Wewe kumbe TV yako ya kwanza kuangalia ni ITV? usitusemee wote umesikia kijana
 
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
965
Likes
37
Points
45
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
965 37 45
kuna jamaa anaendesha kipindi cha 'DK 45' itv.....mmh ule uvaaji wake !
<br />
<br />
yule jamaa, hathamin viatu kabisa utakuta vina vumbi na mashati yake ya buku mbili..
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,678
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,678 280
endelea kudanganya wa hukohuko kariakoo sio hapa jf eti 74 blah blah..unajifanya wa long time na data hewa
Anakuambia ukweli kwani wewe Mjini umekuja lini si juzi tu umetoka Moshi ndio umeanza kuangalia ITV
 

Forum statistics

Threads 1,236,465
Members 475,125
Posts 29,258,991