Waandishi wa habari hawa huwa wanasoma wapi ?

technically

JF-Expert Member
Jul 3, 2016
10,900
2,000
Angalia hizo habari mbili zinazokinzana kwenye gazeti moja uku wanapinga Mbowe kutaka kila Mtanzania achanjwe.

Habari ya pili pale chini wanawaambia Watanzania wachangamkie fursa ya chanjo.

Nani uwa ananunu magazeti ya hivi? Na wanaowaajiri hawa waandishi wanawaajiri kwa vigezo gani?

Nchi hii ina shinda sana sana!

Screenshot_20210725-145616.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom