Waandishi wa BBC DSM ni mawakala wa CCM | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waandishi wa BBC DSM ni mawakala wa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Stig, Mar 9, 2012.

  1. The Stig

    The Stig JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 884
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 80
    Inasikitisha jinsi waandishi wa BBC wanavyoacha ku-cover suala la mgomo wa madaktari. Vile vile, inasikitisha jinsi wanavyotumika kutangaza ushinda wa CCM hata kabla ya uchaguzi kufanyika.

    Leo hii, manersi wa Kenya wamegoma. Tanzania wamegoma madaktari mpaka wa Cancer. Lakini ukisikiliza BBC, ni coverage ya Kenya tu. Inanifanya niamini kuwa waandishi wao DSM wamehongwa kulificha hili suala, au wameahidiwa kitu kwa utumishi wao kwa CCM
     
  2. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,617
    Likes Received: 401
    Trophy Points: 180
    Tokea ngahyoma afariki,nimepoteza imani na BBC tz zone.
     
  3. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,781
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi nyinyi watoto mgomo unawanufaishaje?
     
  4. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 762
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    huduma za afya zitaboreshwa,lingine?
     
  5. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,718
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Hata mimi hili nimeliona.Inawezekana mafungu kutoka -london yamepunguzwa so wanajilipa kama kawaida ya baadhi ya waandishi wa bongo
     
  6. uttoh2002

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 3,679
    Likes Received: 2,743
    Trophy Points: 280
    Unamegwa!

     
  7. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,713
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Mtoto amefariki hospitali hakuna oxygen ambayo ingeokoa maisha yake, bora kugoma nikae nyumbani kuliko kwenda kuangalia wagonjwa wakifa sina namna ya kuwasaidia, nilikuwa sijagoma ila kwa hili Leo nimeanza mgomo rasmi
     
  8. H

    Haika JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,318
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hii ndio hoja kubwa ambayo inasikitisha inavyofichwa. Hakuna bajeti ya kutosha kuboresha huduma au kukidhi mahitaji ya msingi ya hospitali, hakuna vifaa. Mie niliwaki kuona mama akipoteza mtoto njiani tukiwa tumetoa msaada kumpeleka referal hosp kwa kuwa hakukuwa na gloves size ya daktari mkuu wa kituo!! Imagine tulipishana na gari linalotoka wilayani kupeleka supplies pale kituoni.
    Huu uzembe mkubwa unaoachwa hadi unakomaa kwa kushindwa kuwawajibisha wahusika,
     
  9. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 7,177
    Likes Received: 1,182
    Trophy Points: 280
    Nawe kumbe umeliona!
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,837
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    dogo ulishaambaiwa na wenzako, acha ushoga!! ona sasa...
     
  11. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 5,043
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 280
    Wataenezaje jambo lenye ajenda za siasa!!!
     
  12. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    inauma sana.Hivi hawaelewi kuwa mgomo wa madaktari ni kwa manufaa ya wagonjwa,ni kweli kabisa kuwa madaktari wanafanya kazi katika mazingira magumu sana.,Usingizi mwema mkuu,bora upumzike
     
  13. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 865
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Wamepigwa mpunga hawa, redio nyingi bongo wamezuiwa kutangaza kabisa
     
  14. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    aiseeee..!
     
  15. M

    Mpanzi JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 767
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Makanjanja
     
  16. z

    zaka Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kulikoni bbc?
     
  17. only83

    only83 JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,252
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    BBC Tz ni kama TBC....ni wazi kuna mkono wa mtu,uitaji kuwa Prof kugundua hili,elimu ya darasa la nne inatosha kabisa.
     
  18. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jana saa saba mchana nilipokuwa kwenye daladala nilisikia kama vile walikuwa wakilizungumzia japo kwa nyodo nyingi kama vile Mp Pinda anavyoongeaga kwa nyoda utafikiri lishuga mamy fulani.
     
  19. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 18,005
    Likes Received: 739
    Trophy Points: 280
    Huwezi kuona pepo bila kufa.
     
Loading...