waalimu waomba mazungumzo na serikali | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

waalimu waomba mazungumzo na serikali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by meningitis, Aug 30, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,410
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    baada ya mgomo 'feki' wa waalimu kupigwa stop mahakamani.leo hii ndugu mkoba kaibuka na kuomba serikali irudi kwenye meza ya mazungumzo.
    Katibu wa CWT ameomba walimu wapewe fursa ya kukanyaga red carpet ya bunge kama wanavyofanyiwa wanafunzi waliofaulu
     
Loading...