Waalimu wanafanya kazi kwenye mazingira magumu


Madihani

Madihani

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2015
Messages
4,858
Likes
3,491
Points
280
Madihani

Madihani

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2015
4,858 3,491 280
Sisi tunaofundisha watu wazima ndio shida zaidi.
 
FORCE NAMBA

FORCE NAMBA

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
946
Likes
315
Points
80
FORCE NAMBA

FORCE NAMBA

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
946 315 80
Bora kufundisha shule za jinsi ya kiume tu
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,910
Likes
4,395
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,910 4,395 280
Balaa yaani uzalendo mwalimu lazima ukushinde
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
15,216
Likes
7,687
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
15,216 7,687 280
Ni kujiendekeza tu. Yashinde majaribu.
 
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,854
Likes
3,588
Points
280
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,854 3,588 280
Ukizingatia na mishahara yenyewe bora kufaidi tu hao viumbe
Mkuu miaka 30 umeisikia lakini?? Viumbe watamu lakini hilo la kufia jela nalo liangalie vizuri
 
SniperBoi

SniperBoi

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2016
Messages
1,111
Likes
1,098
Points
280
SniperBoi

SniperBoi

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2016
1,111 1,098 280
walimu acheni kuchanganya mapenzi na kazi ufataki unakupeleka miaka 30 jela hivi hivi huyo mwanafunzi hata kipande cha sabuni hakuletei ukiwa jela. wanafunzi kaeni nao mbali jamani chonde chonde
 
niraza

niraza

Member
Joined
Jan 16, 2016
Messages
10
Likes
4
Points
5
Age
48
niraza

niraza

Member
Joined Jan 16, 2016
10 4 5
Nyi mnasema tu jamani.
Bifasfi nimetongozwa na wanafunz Wa darasa langu.
Tena sisi walim vijana chipukizi tuna taabu sana.
Maana tunalingana nao maumbo
 
wasumu

wasumu

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
1,928
Likes
1,521
Points
280
wasumu

wasumu

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
1,928 1,521 280
kuluka stage tatizo
 
Polisi jamii

Polisi jamii

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
2,527
Likes
1,106
Points
280
Polisi jamii

Polisi jamii

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
2,527 1,106 280
HIVI WALIMU WA KIKE MNAWAPENDAGA KIMAPENZI WANAFUNZI WENU
 
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2014
Messages
7,434
Likes
5,068
Points
280
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2014
7,434 5,068 280
Ni bora ufungwe kwa vile ulitembea nae, lakini kuna ile ya kusingiziwa kisa wewe ndio uliluka vikwazo vyake.
 
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
6,642
Likes
3,601
Points
280
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
6,642 3,601 280
Nimekubali. Mtoto yupo sawa sawa. Duh walimu wanafaidi sana. Naamini wanaokamatwa ni chini ya asilimia moja, wengi wao wanakula mizigo kama hii bila kukamatwa.
 
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,854
Likes
3,588
Points
280
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,854 3,588 280
Nyi mnasema tu jamani.
Bifasfi nimetongozwa na wanafunz Wa darasa langu.
Tena sisi walim vijana chipukizi tuna taabu sana.
Maana tunalingana nao maumbo
Mkuu ulivyotongozwa ukafanyaje??
 

Forum statistics

Threads 1,237,560
Members 475,562
Posts 29,293,631