Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

waalimu muache kutongoza wanafunzi tena wadogo,tunawalipua tu apa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Money Stunna, Oct 11, 2012.

  1. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    walimu.jpg

    waalimu muache hii tabia,nitakuwa nawalipua tu apa jamii ione
     
  2. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Uhusiano wako na hawa wawili ni upi hadi wakuruhusu uwapige picha? Halafu una uthibitisho gani kuwa huyo ni mwalimu na yule mwingine ni mwanafunzi? Kama ni mchezo wa kuigiza je?
     
  3. J

    Jalem JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni Lulu na muigizaji mwenzie, uwezo wakuchukua picha bila kujiandaa na fumanizi kama hizi haupo kwetu,inaonyesha aliyetuma habari hii anaagenda yake lkn siyo kweli kabisa unaweza chukua picha kwa kuwakuta watu wawili bila ridhaa yao.
     
  4. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    huo ulikuwa mtego,kuna mwanafunz alikuwa analalamika kutongozwa sana na kusumbuliwa na mwalimu,na kama unavyojua mahakaman bila ushaid ni sawa na kumpigia mbuzi gitaaa,mtego ukasukwa ikiwemo binti kupewa vifaa vya kurekodi sauti,na kuna mwanafunz akapewa kikamera kidogo awe anawafotoa bila kujua kwa ustad,umeelwa sasa
     
  5. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,339
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    love scene
     
  6. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,984
    Trophy Points: 280
    Ndo zenu waalimu mnaaribu dada zetu
     
  7. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Hapa uhalisia wa tukio hakuna, ni kitamthiliya zaidi na huyo jamaa anayeonekana hapo ni Senzige.

     
  8. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,121
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Umenichekesha kweli Mtoboasiri, mchezo wa kuigiza lol
     
  9. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    mtoboasiri tunajua wewe ni mwalimu,nimekugusa pabaya
     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,597
    Likes Received: 2,136
    Trophy Points: 280
    hii inawezekana. hiyo mbona inapigwa tu?? mia
     
  11. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,121
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kumbe ni mwalimu. Au na yeye anafanyaga maigizo na wanafunzi? mtoboasiri tusaidie kuwalinda watoto wetu shuleni ee jamani.
     
  12. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,121
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Senzige yupi grafani11?
     
  13. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    mtoboa siri analinda siri za walimu,wakat tunazijua
     
  14. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hata kama ni mchezo wa kuigiza lakini ujumbe si ndio unamata,sio kila kitu lazima tubishe,halafu hata kama sio mwalimu lakini si mtu mzima na huyo si mwanafunzi?
     
  15. baba junior

    baba junior Senior Member

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    dada zako wangapi wameharibiwa?**** kwel ww.
     
  16. baba junior

    baba junior Senior Member

    #16
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    stop generalizing,ndugu zako wangap wamefanyiwa hvo.?
     
  17. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,121
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Tumuombee.
     
  18. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Unamkumbuka yule msanii wa maigizo aliyefariki kwa kuangukiwa na Kontena maeneo ya Kimara, sasa huyu ni ndugu yake anachekesha Balaa? Wakati akiwa anasoma chuo cha sanaa Bagamoyo aliwahi kucheza tamthiliya moja inayohusu madawa ya kulevya kama Rama.
     
  19. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,121
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ahaaaa, ahsante kwa kunielewesha.
     
  20. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,093
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Mwalimu anagawa hadidu za rejea
     
Loading...