Waajiriwa mnaotaka kujiendeleza kupata shahada ya kwanza, mtaikumbuka CHADEMA


S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,848
Likes
65,213
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,848 65,213 280
Bodi ya Mikopo ya Elimu ya Juu imetoa tangazo katika website yao kwa wanaotaka kuomba mikopo kwa ajili kugharamia elimu ya juu waanze kutuma maombi.

Nimesoma tangazo hilo lenye maelezo mengi kwa waombaji ikiwa ni pamoja na mashariti ya mtu kupata mkopo. Katika mashariti hayo nimekutana section 2.2.1 inayozungumzia mashariti ya ziada (additional eligibility) ya kupata mkopo based on Graduation Period as Entry Qualification

Shariti hilo(lililoko section 2.2 1) kwa waombaji wa mikopo linasomeka kama ifuatavyo:

"For direct applicants,who for the purpose of these Guardilines means form six leavers,unless otherwise stated,will be elligible for loans if they completed their Advanced Secondary Education during the period of the last three years including the year of application(i.e between 2014 and 2016) and must have not been employed."

Kwa taarifa zaidi tembelea: www.heslb.go.tz

Haya kazi kwenu mliomaliza kidato cha sita kuanzia 2015 kurudi nyuma na mlioajiriwa ila mna ndoto za kujiendeleza kielimu kutegemea Bodi ya Mikopo.

CHADEMA kwenye ilani yao walisema elimu bure mpaka chuo kikuu na hata mgombea wa uraisi kupitia CHADEMA/UKAWA bwana Edward Lowassa nakumbuka alikwenda mbali zaidi kwa kutoa ahadi ya kufuta mikopo yote ya wanafuika wa Bodi ya Mikopo ikiwa ni ahadi yake kama mgombea uraisi.
 
Ta Kamugisha

Ta Kamugisha

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2011
Messages
3,241
Likes
1,296
Points
280
Ta Kamugisha

Ta Kamugisha

JF-Expert Member
Joined May 17, 2011
3,241 1,296 280
Taarifa au Tetesi?
 
Karne

Karne

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2016
Messages
2,168
Likes
2,360
Points
280
Karne

Karne

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2016
2,168 2,360 280
Una uhakika gani kwamba ahadi hii ingetekelezwa?

Mambo mangapi wameahidi majukwaani na hawajayatekeleza?
 
lusungo

lusungo

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
19,173
Likes
11,333
Points
280
lusungo

lusungo

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
19,173 11,333 280
Bodi ya Mikopo ya Elimu ya Juu imetoa tangazo katika website yao kwa wanaotaka kuomba mikopo kwa ajili kugharamia elimu ya juu waanze kutuma maombi.

Nimesoma tangazo hilo lenye maelezo mengi kwa waombaji ikiwa ni pamoja na mashariti ya mtu kupata mkopo. Katika mashariti hayo nimekutana section 2.2.1 inayozungumzia mashariti ya ziada (additional eligibility) ya kupata mkopo based on Graduation Period as Entry Qualification

Shariti hilo(lililoko section 2.2 1) kwa waombaji wa mikopo linasomeka kama ifuatavyo:

"For direct applicants,who for the purpose of these Guardilines means form six leavers,unless otherwise stated,will be elligible for loans if they completed their Advanced Secondary Education during the period of the last three years including the year of application(i.e between 2014 and 2016) and must have not been employed."

Kwa taarifa zaidi tembelea: www.heslb.go.tz

Haya kazi kwenu mliomaliza kidato cha sita kuanzia 2015 kurudi nyuma na mlioajiriwa ila mna ndoto za kujiendeleza kielimu kutegemea Bodi ya Mikopo.

CHADEMA kwenye ilani yao walisema elimu bure mpaka chuo kikuu na hata mgombea wa uraisi kupitia CHADEMA/UKAWA bwana Edward Lowassa nakumbuka alikwenda mbali zaidi kwa kutoa ahadi ya kufuta mikopo yote ya wanafuika wa Bodi ya Mikopo ikiwa ni ahadi yake kama mgombea uraisi.
Na waliopo kazini wameambiwa wakichukua Shahada basi waende likizo bila malipo na HESLB Ndo hivyo tena!!!

Hahahaha....tulisema....
Yetu macho.....
 
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
5,635
Likes
4,909
Points
280
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
5,635 4,909 280
Chadema wameshindwa hata kujenga ofisi nzuri ya chama kwa miaka 20, Leo wanamdanganya nani watatoa elimu bure .

Hovyo kabisa
Hili lisenge linanikera kila post oh chadema hawana ofisi, hapa wametaja ofisi
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,253
Likes
44,849
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,253 44,849 280
Hili ni jambo ambalo litawaumiza wengi sana , asante sana mkuu Salary Slip nimeingia kwenye hiyo tovuti nimeona kwa macho yangu , Hakika kama kuna adui mkuu wa Taifa hili basi ccm ni namba 1.
 
M

Mp Kalix2

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
5,762
Likes
1,613
Points
280
M

Mp Kalix2

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
5,762 1,613 280
"For direct applicants,who for the purpose of these Guardilines means form six leavers,unless otherwise stated,will be elligible for loans if they completed their Advanced Secondary Education during the period of the last three years including the year of application(i.e between 2014 and 2016) and must have not been employed."
Hapa kazi tu! Yaani kukaa nyumbani kunakuwa sharti la kujikwamua?.
Ni wangapi wako majumbani hawajaajiriwa?
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,848
Likes
65,213
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,848 65,213 280
Hili ni jambo ambalo litawaumiza wengi sana , asante sana mkuu Salary Slip nimeingia kwenye hiyo tovuti nimeona kwa macho yangu , Hakika kama kuna adui mkuu wa Taifa hili basi ccm ni namba 1.
Don't sympathize with Mtanzania.Ni watu wasiojitambua.
 
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2013
Messages
4,803
Likes
3,073
Points
280
Age
42
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2013
4,803 3,073 280
Hili lisenge linanikera kila post oh chadema hawana ofisi, hapa wametaja ofisi
Lipotezee. Tena liambie makonda kamtangazia vita. Ajiandae kuikimbia dar. Ccm mlijenga ofisi gani zaidi ya hizi tulichangishwa kabla ya 1995? Usijesema ya kizota kwani ipo tangu Nyerere akiwa mwenyejiti 1977. Uwe unasoma historia ya chama chako.
 
D

Danny Jully

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
3,105
Likes
1,917
Points
280
D

Danny Jully

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
3,105 1,917 280
Hili lisenge linanikera kila post oh chadema hawana ofisi, hapa wametaja ofisi
Punguza hasira mkuu, huyo ni wa kupuuzwa tu. Uwezo wake wa kuchambua mambo mdogo.
 
lusungo

lusungo

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
19,173
Likes
11,333
Points
280
lusungo

lusungo

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
19,173 11,333 280
Chadema wameshindwa hata kujenga ofisi nzuri ya chama kwa miaka 20, Leo wanamdanganya nani watatoa elimu bure .

Hovyo kabisa
Makonda ametupiga marufuku tusiwasemeshe!!
 

Forum statistics

Threads 1,237,555
Members 475,562
Posts 29,293,204