Wa9ja na Mademu wa Kibongo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wa9ja na Mademu wa Kibongo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbogela, Oct 19, 2009.

  1. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2009
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,369
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Siku moja katika blog fulani kulikuwa na mjadala mkali sana kuwa dada zetu wa kibongo (walioko mtoni/majuu) wanajiachia sana kwa watu wa afrika Magharibi ambao (wawest) huja kuwatosa vibaya sana, na wadada walijitetea kuwa wanashindwa kutoka na wabongo kwa sababu wabongo wanachenga nyingi sana, hawaonyeshi kuwa mambo ya ndoa yapo, wanapenda kutumia sana, yaani yale mambo ya moja baridi moja moto na nyama choma.

    sasa leo wakati napitia clips za Big Brother africa zimenikumbusha tena hii discussion.
    Kelvin (Nigeria) Amekuwa akimuomba Elizabeth (Tanzania) kwa karibu wiki tatu sasa (kila siku), na Elizabeth ameonyesha msimamo wa kutokumuelewa mshikaji. watu wengi wanasema Elizabeth amekuwa ni mgumu kwasababu anajua yupo under camera, lakini mambo yangekuwa yanafanyika nyuma ya pazia angekuwa ameshamfungulia mshikaji siku si nyingi.

    Pamoja na kumtafuta na kumwimbisha mtoto bado jamaa leo alimuudhi sana Elizabeth kwa kumtamkia maneno ya kibaguzi yaliyomfanya (Eliza) alie machozi http://beta.mnet.co.za/mnetvideo/browseVideo.aspx?vid=19865
    Kelvin amejitahidi kubembeleza sana ili aweze kusamehewa lakini Eliza alibaki na msimamo kuwa yameisha lakini hatakuja kusahau. Kelvin ame-buy time ametafuta muda mwingine aje kuongea na mtoto tena na waweze kuyasuruhisha lakini Elizabeth amezidi kuwa mgumu kwa kumwambia Kelvin aachane naye na asimsumbue, Kelvin amejitahidi sana kuvumilia lakini hakusaidia kitu http://beta.mnet.co.za/mnetvideo/browseVideo.aspx?vid=19929 Lakini kilichonifurahisha ni usiku ulipofika muda wa kulala Kelvin amekuja kumfunika Elizabeth mablanket, Elizabeth amepigwa na butwa na kuonekana kutokufurahia kitendo hicho amefoka kwa kumuuliza Kelvin anafanya nini kwani hamuelewi elewi, Lakini kinachonichekesha ni Kelvin kuendelea na Ma-care, maana jamaa kashughurika weka mto sawa, weka nywele za mtoto sawa kama vile hawajagombana mchana. Mwisho Jamaa anamuuliza Eliza kama kuna kitu anataka kama Maji, Eliza aliyekuwa amechukia ameishia kucheka http://beta.mnet.co.za/mnetvideo/browseVideo.aspx?vid=19916

    Nimefikia conclusion waacha wadada zetu waende huko west kama mambo yenyewe ndio hayo, maana huyu jamaa anajua kabisa kuwa yupo under camera lakini hajali yeye anabembeleza mtoto. Najiuliza wanaume wangapi wa Kibongo tungeweza kufanya hata nusu ya Kelvin? Na mimi sioni kama jamaa anafanyia kamera naona uhalisia kabisa na feeling za kweli kwa Elizabeth.

    Najua wapo watakaosema kuwa wapo wanaume wenye kuonyesha ma-care zaidi ya hii ya Kelvin, tukiachana na wapenzi kwa wana Ndoa, kuna appology kama ya Kelvin kwa wanandoa hasa upande wa akina Baba?
     
  2. Papizo

    Papizo JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,465
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Mkubwa mimi mfatiliaji sana wa big brother hasa big brother ya U.K wanayofanya kila mwaka ila naona kwamba jamaa kevin ni kama mzungu kabisa maana hajali kabisa kama kuna camera wala nini yeye anafanya kilichompeleka na mule ndani watu wengi wanaogopa kufanya vitu kwa ajili ya camera sasa sijui camera wanaogopea nini.......ila kevin nimemsifu sana yaani...Na naamini wakishakaa hata mwezi humo ndani watasahau camera!!
     
  3. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mbogela nawe umedanganyika kirahisi...Huyo Kelvin Msanii tu,anajua anachotafuta.Keshajua kuwa Elizabeth anaogopa camera..lakini mambo yangekuwa nyuma ya pazia alikwishamaliza kazi siku nyingi.Elizabeth keshamzoea Kelvin na anapenda vituko vya kelvin....muangalie vizuri anavyomtazama Kelvin sio kama siku za mwanzoni.
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,070
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    halafu hawa washiriki wa mwaka huu mbona wanajificha ficha wakati wa kuoga ...
     
  5. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 1,000
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Bado naona wanaficha almasi zao ila wataziachia tu mida ikifika,so kigogo kaa mkao wa kula mida ndo hii..
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,070
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    mi nachelewa kwenda kazini walaaakh nione watoto hawa wakioga lakini wapi....dahhh
     
  7. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    si wakandamizane tu
     
  8. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,842
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Sisi wanaume ni WASANII than you think.
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    kumbe mnanijjijua
     
  10. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,842
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Tena tunaweza na kulia kabisa machozi kem kem lakini hakuna kitu... apate kikojoleo basi kazi.
     
  11. JS

    JS JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2009
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Dah Kigogo mwenyewe huyoooooo!!!!!!wa ukweli yani.......wanakupotezea hao!!!
     
  12. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ila kevin yuko fiti katika kubembelezaaa..najifunza kweli kwake na wadau wamefarijikaa...umebadilikaa!!!!
     
  13. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2009
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,369
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mkuu nadhani shower Hour imeondolewa haipo kwani DSTv wana censor sana hii show ya mwaka huu, nadhani hawaonyeshi kabisa kuoga, wewe mzee wahi zako kazini tu, ukirudi jioni mchungulie mama watoto wako inatosha ha ha ha
     
  14. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,489
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Mbona na sisi tunawakanyaga Wanawake wa Kiboboo na tunawaacha vilevile hadi wanatulilia " Sikonge, why you do me like this ohh..." Wewe unajidai "Too much chilli on your food ..... Go away bwanaa..."
     
  15. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wanajijua sana kwani si hua wanafanya makusudi
     
Loading...