Wa Tanzania pengine tuanze kujua umuhimu wa vyombo vya habari vya taifa


M

mng'oa kucha

Senior Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
144
Likes
141
Points
60
Age
111
M

mng'oa kucha

Senior Member
Joined Jul 31, 2013
144 141 60
Tumezoea kuzikwepa kwamba ni redio za kizee, zinatangaza habari za upendeleo kwa serikali matokeo yake vito vya habari vya taifa kama TBC vi,ekuwa vikidharauliwa ila kwa kifupi tu kilichotokea zimbabwe hakuna mtu anasikiliza kituo kingine chochote ili ajue hatma ya taifa lake. Mi nadhani nikiishia hapo itapendeza
 
Agustino87

Agustino87

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2013
Messages
3,249
Likes
4,580
Points
280
Age
25
Agustino87

Agustino87

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2013
3,249 4,580 280
Naona watu wameipotezea hii post.
 
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
8,771
Likes
12,289
Points
280
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
8,771 12,289 280
Kwanza mwambie Magu na Bashite, halafu waambie hao CCM waache ukada! Hayo tu.
 
YALE

YALE

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2017
Messages
315
Likes
355
Points
80
YALE

YALE

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2017
315 355 80
Mkuu watu wanaweza kuwa focused na TV ya Taifa ila changamoto ni kuwa ubunifu ni mdogo sana kwenye mashirika hio TBC TV ndio kabisa atleast TBC Taifa Fm radio,
 
gollocko

gollocko

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
2,947
Likes
1,760
Points
280
gollocko

gollocko

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
2,947 1,760 280
Kwa hiyo huko Zim, media zingine zote zimefungwa?
 

Forum statistics

Threads 1,249,422
Members 480,661
Posts 29,697,907