Wa-Tanzania Kwa Kupenda Kujichukulia sheria Mikononi Mwao hatari sana

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,606
2,000
HIVI HII NI HAKI?




Kutokana na hasira za watu hao walioamua kujichukulia sheria mkononi,sidhani kama alipona kwani baadaye walitokea mgambo wa jiji na kumuokoa, Wakati wakielekea katika kituo cha Polisi cha Karume Kibaka huyo alianguka na kupoteza fahamu kwani alikuwa akitokwa na damu nyingi kichwani.


DSC_0435.JPG



Soma Zaidi »
 

Fugwe

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
1,676
1,250
Mawe haya wanastahili wezi wa Account ya ECRO sio huyo mkwapua chain
 

hippocratessocrates

JF-Expert Member
Jul 1, 2012
3,601
2,000
Watu wanahangaika na kibaka hapo, badala ya ku_deal kisawa sawa na "waizi" wa fedha za ESCROW..Kuliko kum_terminate kibaka si bora kuwa_assassinate watu wawili katika ile list.
 

naiman64

JF-Expert Member
Nov 22, 2013
6,311
2,000
Waseme tufanye tunachotaka kuwafanya ndio watatujua sisi kina nani tulivyo na usongo nao.
 

illuh

JF-Expert Member
Mar 17, 2014
1,254
1,195
Polisi wamekuwa hawafany lolote wanakula na vibaka, na sheria haifuati mkondo ndio maana raia wamefikia hivyo...ni kuchoshwaa...

Wengi tunaibiwa ukimkamata mtuhumiwa kesho yake unamuona nje...roho iliniuma sana sitokaa nisahau..






HIVI HII NI HAKI?




Kutokana na hasira za watu hao walioamua kujichukulia sheria mkononi,sidhani kama alipona kwani baadaye walitokea mgambo wa jiji na kumuokoa, Wakati wakielekea katika kituo cha Polisi cha Karume Kibaka huyo alianguka na kupoteza fahamu kwani alikuwa akitokwa na damu nyingi kichwani.


DSC_0435.JPG



Soma Zaidi »
 

mamanzara

JF-Expert Member
Oct 9, 2007
654
225
Si haki, ila wakati mwingine mazingira yanasababisha hali hii. Maisha ni magumu kwa mwananchi wa kawaida, wengi wanatafuta kwa jasho na kujinyima sana, shida inapotokea kibaka akakupora kiulainii chochote chako ambacho bila shaka kitakupa usumbufu kukipata tena lazima hasira ziwake. Hawa vibaka nao wajifikirie sana, kuhatarisha maisha kwa simu/pochi, etc. etc. - kijana mzimaa, huna kasoro yoyote mwilini kutegemea kupora watu mtaani ndio yawe maisha yako, haifai.
 

kipimo

JF-Expert Member
Dec 30, 2010
828
0
vibaka wanakera sana, wanaweza kukutoa roho hata kwa laki moja; na wao wanapaswa kufuata sheria pia.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom