Wa ndugu ..,hivi hii inakuwaje au ni kwa lengo la kudhalilishana eti?

Lexus SUV

JF-Expert Member
Sep 16, 2016
1,998
2,000
Wakati maalumu wa pale 6 kwa 6 demu anakuwa ana kataa DUDE lisiingie kwenye **** yake kwa kuweka mkono wake huku akilipikichapikicha mpaka una mkazia macho.? Hivi hii inakuwaje wajuzi wa maloveeeeeeeeee..
 

Fernando Jr

JF-Expert Member
Jul 12, 2017
1,867
2,000
Elezea fresh mkuu au kuna mtu anakukimbiza?

Sent from my Nokia-toch using JamiiForums mobile app
 

varangati

JF-Expert Member
Feb 14, 2017
1,740
2,000
Anataka um bembelezeeeee af ndo uzame

Sent from my TECNO-J8 using JamiiForums mobile app
 

torvic

JF-Expert Member
Mar 9, 2016
2,198
2,000
punguza pupa, kidogo tu unata kuzamisha mtulinga wakati aujamuandaa vizuri mtoto wa watu.. hapo anaziba papuchi yake anajua utamchafua tu! alafu chaliii
 

Lexus SUV

JF-Expert Member
Sep 16, 2016
1,998
2,000
punguza pupa, kidogo tu unata kuzamisha mtulinga wakati aujamuandaa vizuri mtoto wa watu.. hapo anaziba papuchi yake anajua utamchafua tu! alafu chaliii
Nmemuandaa vizuri kabisa hot kisses za kumwaga tuu .na nynginezo ila wakati huo akasema stimu zimesha kata na yupo guud sasa
 

Careem

JF-Expert Member
Dec 15, 2013
20,383
2,000
Hujamuandaa vya kutosha, kwani mwanamke ukimuandaa vya kutosha muda huo anautolea wapi wakati macho yanakuwa yamelegea na hawezi kunyanyua hata mkono.


NB
Mapenzi uchafu/Fani za watu kama huiwezi bora uache!

sent from my Samsung smart tv using JamiiForums
 

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
15,911
2,000
Anaziba k? Kama anaziba k anamaanisha chukua tigo au mdomo.

Nazingua.
That means she is kinky
 
Top Bottom