Wa mwisho ndio mshindi

Zamiluni Zamiluni

JF-Expert Member
Feb 11, 2014
14,003
2,000
Zizingatiwe haswa maana kuna msomi mmoja alikuwa tajiri wa mawazo, ameandika kitabu juu ya namna ya kuupata utajiri, then anaomba hapohapo achangiwe fedha za kukichapisha. Akajibiwa asome kitabu chake maana ameandika hizo mbinu za kupata shilingi.
Shilingi ni serufi/sarafu nzito ya madini huzaa noti aina ya karatasi ndiyo sbb ya sisi kushindana kuzitafuta !!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom