Wa mwisho ndio mshindi

W

Wambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2011
Messages
556
Points
225
W

Wambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2011
556 225
Habari wanaJF,

Ninaomba tucheze mchezo unaitwa "wa mwisho ndo mshindi"......... Ni mchezo rahisi sana, unaanzisha sentensi kwenye neno la mwisho la sentensi aloandika mwenzako.

Mfano:

Ualimu Tanzania ni kazi ngumu kiasi

Kiasi ambacho kama hukuzoea maisha ya tabu, utalalama kila siku

Siku uianze vizuri bwana, ukiianza vibaya lazima utukane mwenzio

Mwenzio ni mtu ambaye mnaweka hisia zenu pamoja bila kusalitiana kama dr. Ulimboka na madkatari

Madaktari wa Tanzania wanahitaji kulipwa zaidi........ (tuendelee kwa mtindo huo wanaJF, wa mwisho ndo winner.. Karibuni sana)
 
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
10,654
Points
2,000
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
10,654 2,000
Nalog Off. Afadhali umesema mapema najitolea kuwa mmoja kati ya watakaokupigia debe.
Debe lipige sana mpaka muheshimiwa sana ajue kuwa 2020 ni noma tu,hatutoangaliana usoni.
Nalog off
 

Forum statistics

Threads 1,326,680
Members 509,566
Posts 32,230,803
Top