Wa mwisho ndio mshindi

W

Wambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2011
Messages
556
Points
225
W

Wambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2011
556 225
Habari wanaJF,

Ninaomba tucheze mchezo unaitwa "wa mwisho ndo mshindi"......... Ni mchezo rahisi sana, unaanzisha sentensi kwenye neno la mwisho la sentensi aloandika mwenzako.

Mfano:

Ualimu Tanzania ni kazi ngumu kiasi

Kiasi ambacho kama hukuzoea maisha ya tabu, utalalama kila siku

Siku uianze vizuri bwana, ukiianza vibaya lazima utukane mwenzio

Mwenzio ni mtu ambaye mnaweka hisia zenu pamoja bila kusalitiana kama dr. Ulimboka na madkatari

Madaktari wa Tanzania wanahitaji kulipwa zaidi........ (tuendelee kwa mtindo huo wanaJF, wa mwisho ndo winner.. Karibuni sana)
 
BenKaile

BenKaile

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
312
Points
250
BenKaile

BenKaile

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
312 250
BALAA NI SWALA LINALOWEZA AU LISILOWEZA EPUKIKA ISHI KWA TAHADHARI
 

Forum statistics

Threads 1,316,462
Members 505,652
Posts 31,891,206
Top