Wa mwisho ndio mshindi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wa mwisho ndio mshindi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Wambuzi, Jun 29, 2012.

  1. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Habari wanaJF,

    Nnaomba tucheze mchezo unaitwa "wa mwisho ndo mshindi"......... Ni mchezo rahisi sana, unaanzisha sentensi kwenye neno la mwisho la sentensi aloandika mwenzako.

    Mfano:

    Ualimu Tanzania ni kazi ngumu kiasi

    Kiasi ambacho kama hukuzoea maisha ya tabu, utalalama kila siku

    Siku uianze vizuri bwana, ukiianza vibaya lazima utukane mwenzio

    Mwenzio ni mtu ambaye mnaweka hisia zenu pamoja bila kusalitiana kama dr. Ulimboka na madkatari

    Madaktari wa Tanzania wanahitaji kulipwa zaidi........ (tuendelee kwa mtindo huo wanaJF, wa mwisho ndo winner.. Karibuni sana)
     
  2. nameless girl

    nameless girl JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 3,856
    Likes Received: 665
    Trophy Points: 280
    zaidi ya watu asilimia 60 ni masikini Tanzania
     
  3. P

    Physics Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tanzania ni nchi yenye viongozi wengi mafisadi.
     
  4. nameless girl

    nameless girl JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 3,856
    Likes Received: 665
    Trophy Points: 280
    mafisadi ni chanzo cha umasikini
     
  5. omben

    omben JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 664
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Umasikini umeletwa na serikali ya ccm dhaifu
     
  6. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Umasikini umekosa tiba kabisa haswa katika kipindi hiki cha serikali ya CCM

     
  7. nameless girl

    nameless girl JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 3,856
    Likes Received: 665
    Trophy Points: 280
    CCM ni chama chenye wapinzani wengi nchini
     
  8. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,764
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Nchini mwetu asilimia kubwa ni wananchi wanao ishi chini ya dola moja kwa siku.
     
  9. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Siku zinasonga na serikali ya jk inazid kuonyesha udhaifu.
     
  10. M

    Mbundenali Member

    #10
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Siku magwanda wakichukua nchi nitaongeza mke wa pili
     
  11. bonna

    bonna JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    udhaifu hauna tofauti na matopetope
     
  12. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Matope mitaa ya Sinza mvua ikinyesha Dar es salaam ni balaa
     
  13. m

    mkupuo JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,219
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Balaa kubwa ni pale unapofumaniwa na rafiki yako mkubwa ukimmega mke wake.
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,931
    Likes Received: 9,790
    Trophy Points: 280
    Wake wa viongozi wa ccm wanayo kazi maana kila siku fumanizi.
     
  15. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 9,760
    Likes Received: 2,372
    Trophy Points: 280
    Fumanizi sio jambo la kawaida
     
  16. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 23,428
    Likes Received: 3,205
    Trophy Points: 280
    Kawaida ndo mpango mzima.
     
  17. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,388
    Likes Received: 1,022
    Trophy Points: 280
    mzima hamjui mgonjwa.
     
  18. felinda

    felinda JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 351
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Mgonjwa akikosa tiba kutokana na mgomo wa madaktari hana uhai tena.
     
  19. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,095
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Tena nitapitia bar kutoa lock.
     
  20. felinda

    felinda JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 351
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    lock haitoki bar ladba upunguze mawazo
     
Loading...