Wa mwisho kukomenti hapa atashinda sh 200,000. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wa mwisho kukomenti hapa atashinda sh 200,000.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by BUMIJA, Sep 25, 2012.

  1. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,661
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Toa maoni na ushahidi kua unadhani nani alaumiwe kwa kuporomoka kwa kiwango cha Elimu nchini.
     
  2. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,070
    Likes Received: 748
    Trophy Points: 280
    wewe ni miongoni wa watu wa kulaumiwa kuporomosha elimu ya TZ,
    Ushaidi: heading yako na unacho uliza hakina correlation ie mtu kuwa wa mwisho ndio kashinda ni utoto. kajipange uje upya
     
  3. c

    chamng Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha ujinga ww....ww n mbulula...kacheze hako kamchezo fb
     
  4. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,710
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    watu kama ww wnye vichenji vdgo kujifanya wajuaj wkat mbululaaa
     
  5. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,922
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hujielewi huna adabu!!
     
  6. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,661
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Najielewa,unanijua mie nani,kila mtu ana mawazo ya kusikilizwa
     
  7. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,661
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Kama huna wazo lala mbele
     
  8. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,573
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Idiot....a fool
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,262
    Likes Received: 19,396
    Trophy Points: 280
    mods funga thread
     
  10. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,511
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    even better i suggest every1 to delete their post, Humu hakunaga mod kabisa.
     
  11. Josze Zefania

    Josze Zefania JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2017
    Joined: Mar 16, 2017
    Messages: 1,390
    Likes Received: 884
    Trophy Points: 280
    utoto raha sana

    Sent using Jamii Forums mobile app from my Android phone
     
  12. zehoes

    zehoes JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2017
    Joined: Jan 10, 2015
    Messages: 289
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
Loading...