Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

W J Malecela anafikiria au zuzu .asilimia 100%

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by king86c, May 31, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. k

    king86c Senior Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Tokea nimeanza kusoma maelezo yake hapa jukwaani anaonekana kama mtu ambaye akishindwa anatapata.

    Hata mzee wake alikosa nafasi ya kugombea urais kwa maneno yake, matatizo yako William Malecela, inabidi ungalie kwanza ndani ya chama chako kama kuna wasafi au la. Siasa za Tanzania zinahitaji kujipanga haswa.

    Siasa za kuchafuana kama ilivyokuwa hapo awali zimepitwa na wakati. Eleza mikakati yako na ukipata nafasi uwe mtekelezaji.

    Tumia ushawishi zaidi ya mbinu chafu
     
  2. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 133
    Amekula chako nini mkuu manake umemshukia mpaka aibu.Kama sio basi is something behind.
     
  3. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,736
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    Mkuu,kumshambulia mtu kwa sababu baba yake alishindwa ni ukilaza!!!!!!!!
    Ulipaswa kutoa hoja nzito za vipi huyu malecela junior ni zuzu!
    OTHERWISE,
    I SAY THANKS FOR THIS VERY KILAZAFUL POST!!!!
     
  4. k

    king86c Senior Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    huyu bwana anamatatizo kuishi nje ya nchi sio kigezo cha kupata uongozi matatizo ya watanzania hayajui angeanza kuyamaliza ya kwao kabla kufikia kusema riara ya utumbo bngur
     
  5. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    JF sio uwanja wa kutukanana
     
  6. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,561
    Likes Received: 280
    Trophy Points: 180
    Willy ni pedezhee..ana njia moja na papaa kinje na akina mariaga rais wa sinza na papaa msofe..YEYE NI PAPAA MUTUZ WILLY MALECELA MUBOSI RAIS YA DODOMA.siasa analazimisha.
     
  7. k

    king86c Senior Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    hoja ni kilaza au sio kilaza athibitishe na pia atuambie kadi yake ya chama mara ya mwisho kulipia na alipata lini kabla yakujua siasa ni utumbo kwanini anashiriki
     
  8. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,613
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    That is too radical.. Ni uhuru wa mawazo, na yeye ndo alivyoona, nami nakubaliana naye...kwanini mtu uhubiri ujamaa wakati unaishi kibepari? Ni unafiki mkubwa.....
    Hafu wewe unavyomlinganisha na babake kushindwa ubunge waona unaakili? Au ulivyojenga hoja, hata isiyo na mpangilio unajiona kichwaaa, hahahaaaaa....watu bwana..
     
  9. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 133
    Mkuu hata kama unayoongea yaana ukweli ndani yake lakini jaribu uangalie maneno unayotumia kwa kweli ni makali punguza babu
     
  10. k

    king86c Senior Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    ni haki ya watanzania kula pumba kama mzee alivyosema na siasa ya tanzania ni utumbo kwanini anashiriki tunaitaji majibu kama atayaweza kutolea na ya mringi
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,379
    Likes Received: 2,181
    Trophy Points: 280
    Mkuu kweli una hasira,
    kwanza pole,
    kumbe ilibidi watu wale pumba ili
    watoto zao wakasome majuu,
    hilo nalo kwangu ni neno mkuu.
     
  12. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,938
    Likes Received: 7,240
    Trophy Points: 280
    Humu jf tuna vichaa wengi sana japo sio mpaka waokote makopo!.

    Kama Willy amesema mahali siasa za Tanzania ni siasa utumbo, mleta mada alipaswa kwanza kutuonyesha huo utumbo aliusemea wapi, post au kama ni fb au kwenye blog yake ndipo ushushe lawama, kulaumu tuu bila kuonyesha chanzo cha hizo lawama, nao pia ni ukichaa na sio lazima uokote makopo!.

    Pamoja na shutuma zao, naombeni sana kila mtu awe judged by his/her own merit!. Sio haki kumshutumu mtoto kwa makosa ya baba yake!. Huku sio kumtendea haki!.

    Pasco!.
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,133
    Likes Received: 2,366
    Trophy Points: 280
    Come on guys...... don't spoil the dudes mission please......he needs to unearth LUSINDE so that he can earn money to take care of his family.......so mind the wording please!!
     
  14. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Kusomea nje au kukaa nje haina maana kuwa una akili,ungekuwa mtoto wa mkulima na umefika huko kwa juhudi zako tungesema una akili ,lakini kama ulibebwa kama jeneza haimaanishi kwa vile uko ulaya basi una akili.Nafahamu wengi walio huko ambao ni matahira na hawana mpango wowote.Nyiyi ndio Hakina Hashimu Thabiit ambaye kakaa huko sijui miaka mitano ,sasa hivi anajifanya kasahau Kiswahili.
     
  15. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,510
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mtoto haadhibiwi kwa kosa la babaye!

     
  16. papason

    papason JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,888
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Aloo kumshambulia mwana kwa makosa ya baba si haki wakati 'kila mtu atauchua mzigo wake mwenyewe'
     
  17. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,620
    Likes Received: 1,469
    Trophy Points: 280
    Tangu amerudi bongo uwezo wake wa kufikiri umeshuka sana, sijui labda alivyokuwa huko ughaibuni alikuwa anatumia nyenzo kufikri sasa hapa hizo nyenzo hakuna ameamua kutumia mananilii kufikiri
     
  18. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Masaburu .......eh?
     
  19. s

    sawabho JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,132
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    To unearth Lusinde ? I think they are coming from the same family !!! Then why unearthing one another ?
     
  20. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,133
    Likes Received: 2,366
    Trophy Points: 280
    Why then did LUSINDE unearthed the senior LE MUTUZ?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...