Vyupi unafua saa ngapi?

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
38,349
Points
2,000

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
38,349 2,000
Kuna wanaofuliwa na wapenzi wao, wake zao, waume zao (wa kwangu atafua ni kiwa mgonjwa labda). Unafua ukitoka kuoga, Jumamosi unafua na nguo zote chafu?

Mimi nimeweka kibeseni bafuni, zile nyeupe huwa ninaloweka na omo. Ninaanikia hukohuko bafuni nimenunua ile rail ya kuanikia nguo ni special kwa vyupi.
 

Godee jr

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
1,465
Points
2,000

Godee jr

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
1,465 2,000
Kuna wanaofuliwa na wapenzi wao, wake zao, waume zao (wa kwangu atafua ni kuwa mgonjwa labda). Unafua ukitoka kuoga, Jumamosi unarguably na nguo zote chafu?

Mimi nimeweka kibeseni bafuni, zile nyeupe huwa ninaloweka na omo. Ninaanikia hukohuko bafuni nimenunua ile rail ya kuanikia nguo ni special kwa vyupi.
Unaloweka saa ngapi na kuzifua saa ngapi?
 

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
38,349
Points
2,000

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
38,349 2,000
Hivi kuna wanaume bado wanavaa chupi? msinione mshamba

naona kama ikishafika kwenye mapaja nitajihisi mwanamke.
Tena watoto wa kiume tunawavalisha vyupi wakishaanza kucheza mpira na wenazo huko nje sijui kuna lecture gani wanapata wakirudi wanajua jina la boxer
 

Daby

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2014
Messages
30,842
Points
2,000

Daby

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2014
30,842 2,000
Tena watoto wa kiume tunawavalisha vyupi wakishaanza kucheza mpira na wenazo huko nje sijui kuna lecture gani wanapata wakirudi wanajua jina la boxer
tatizo la chupi kwa Mwanaume ukishaanza kukua... Sehemu za siri zitaanza kutokezea pembeni.

nyie zinawatoshea vizuri.
 

Forum statistics

Threads 1,344,387
Members 515,453
Posts 32,819,130
Top