Vyuo binafsi kutangaza nafasi za kazi kila kukicha


O

obwanga

Member
Joined
Sep 4, 2015
Messages
94
Likes
39
Points
25
O

obwanga

Member
Joined Sep 4, 2015
94 39 25
Kuna chuo kimoja MAARUFU cha afya kipo maeneo ya kimara,kila mwezi kinatangaza NAFASI za kazi kwenye tv ususan star Tv kwa ajili ya wakufunzi najiuliza watu huwa hawaaply?

Nimeona leo niulize kwasababu nitaasisi gani inatangaza kazi kila mwezi maanake waliopo wanaenda wap?
Na sio kwamba inaweza kuajiri zaidi ya wakufunzi zaid ya 20.
Lazima kuna tatizo ,mkumbuke kuna watu wanatabia ya kuwa na wafanyi kazi kwa mda mfupi ili wasiwape mikataba kwa ajili ya maslahi lakini kwa taasisi ya elimu ya afya kama kile kinaitaji waalimu wa mda mrefu ili kutoa elimu bora .
Rahi yangu kwa vyombo usika hivi vyuo vya afya viangaliwe .sio kwenda ofisini kuona documents alaf mnajiridhisha kwamba mambo sawa..

Elimu ya recruitment and retention ni muhimu sana kwa wajasiamali watu wakibongo.unakuta mtu basi tu kwasababu anaviela anakuwa bosi,lakini hana elimu ya kuongoza watu wasomi k.m madaktari,wauguzi,famasia hana.

Niliwahi kupewa nyepesi na wanachuo wa chuoni hapo kwamba sometime wanakosa waalimu hadi inabidi director awape mtihani wanafunzi ijumaa iliwakusanye jumatatu ndo iwe CAT1&2. Wanakuwa hawajafundishwa lakini mayokeo yanaitajika( HUO NI MFANO TU)
 
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
1,365
Likes
2,007
Points
280
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
1,365 2,007 280
Employees are looking for green pasture..,
 
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2012
Messages
4,119
Likes
2,365
Points
280
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined May 20, 2012
4,119 2,365 280
Ila mamlaka zipo ,wanasubiri matatizo yatokee ndio waamke na matamko
 
O

obwanga

Member
Joined
Sep 4, 2015
Messages
94
Likes
39
Points
25
O

obwanga

Member
Joined Sep 4, 2015
94 39 25
Ila mamlaka zipo ,wanasubiri matatizo yatokee ndio waamke na matamko
Ndo hivo...tunavhokipata hapo wataalam wenye uwezo mdogo .huku hivi vyuo vinazidi kuingiza hela bila kujali
 

Forum statistics

Threads 1,214,462
Members 462,703
Posts 28,513,487