Vyumba vyenye choo (master bedroom) Napangisha

survivor03

JF-Expert Member
Jan 10, 2012
225
195
Vipo kigamboni maeneo ya machava sio mbali na feri na sio mbali na karibu na mikadi beach.

Bei ya kodi ni kuanzia elfu80 mpaka laki1 kwa mwezi. Hakuna Udalali nipigie mwenye nyumba 0687672672
20170430_161702.png
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom