Vyombo Vya Habari TZ na BOT


Bin Maryam

Bin Maryam

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2007
Messages
685
Likes
6
Points
0
Bin Maryam

Bin Maryam

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2007
685 6 0
Mlioko Tanzania naomba mtupe ni jinsi gani masuala haya ya ufisadi na skando za BOT zivyofuatiliwa na vyombo vyetu vya habari huko nyumbani.

Nina wasiwasi kuwa inawezekana niliye nje ninakuwa well-informed kuliko waliopo ndani.
 
shayookoko

shayookoko

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2014
Messages
449
Likes
128
Points
60
shayookoko

shayookoko

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2014
449 128 60
Mlioko Tanzania naomba mtupe ni jinsi gani masuala haya ya ufisadi na skando za BOT zivyofuatiliwa na vyombo vyetu vya habari huko nyumbani.

Nina wasiwasi kuwa inawezekana niliye nje ninakuwa well-informed kuliko waliopo ndani.
We The The
 
deluxelub

deluxelub

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2017
Messages
252
Likes
157
Points
60
Age
48
deluxelub

deluxelub

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2017
252 157 60
Mlioko Tanzania naomba mtupe ni jinsi gani masuala haya ya ufisadi na skando za BOT zivyofuatiliwa na vyombo vyetu vya habari huko nyumbani.

Nina wasiwasi kuwa inawezekana niliye nje ninakuwa well-informed kuliko waliopo ndani.
Kama umepata info we tupe tu...
 
Cannibal OX

Cannibal OX

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2014
Messages
2,321
Likes
2,441
Points
280
Cannibal OX

Cannibal OX

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2014
2,321 2,441 280
Mlioko Tanzania naomba mtupe ni jinsi gani masuala haya ya ufisadi na skando za BOT zivyofuatiliwa na vyombo vyetu vya habari huko nyumbani.

Nina wasiwasi kuwa inawezekana niliye nje ninakuwa well-informed kuliko waliopo ndani.
Hili kaburi ni kipindi Lowassa ni PM
 

Forum statistics

Threads 1,235,705
Members 474,712
Posts 29,231,179