Vyombo vya habari Tanzania hususani Televisions mbona mnatuangusha katika Msiba mzito huu wa Mzee wetu Reginald Abraham Mengi?!

chilumendo

JF-Expert Member
Oct 26, 2013
2,581
2,000
Msiba ufanyiwe promotion?
Mmmh.Kwangu Mengi hata hasipofanyiwa promotion kwa aliyoyafanya duniani ni zaidi ya promotion
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom