Vyeti vya degree vya fungiwa maandazi

  • Thread starter focus ngajimala
  • Start date

F

focus ngajimala

Member
Joined
Jun 18, 2012
Messages
58
Likes
0
Points
0
Age
29
F

focus ngajimala

Member
Joined Jun 18, 2012
58 0 0
Hapo mwanzo m2 mwenye degree alikua hadimu sana mtaani na ukisikia m2 anadegree unamuogopa but now dayz kimekua ni ki2 cha kawaida sana mtaani tena ndo vijana wanao ongoza kwa ufukara na vizinga YANI wanaomba mbaka tsh100/= hukuwakijipa moyo kwamba ONE DAY YES_na vyeti vyao vikiendelea kuliwa na panya..
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,105
Likes
7,435
Points
280
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,105 7,435 280
mkuu nini chanzo cha uzi huu mbona kama umeandika kama kutusimanga sisi tunaomba nauli kwenu matajiri!!
 
M

mipango k

Senior Member
Joined
Oct 31, 2012
Messages
100
Likes
1
Points
0
M

mipango k

Senior Member
Joined Oct 31, 2012
100 1 0
wewe hyo degree yako imekusaidia nn? ama huna! au wivu,kama umeelimika toa suruhusho la vyeti kutoliwa na kufungiwa.!!
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Ndo matatzo ya kukimbia umande haya!
 
samilakadunda

samilakadunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2011
Messages
1,715
Likes
48
Points
145
samilakadunda

samilakadunda

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2011
1,715 48 145
hayo ndio maendeleo,elimukwakichwa mipango mingine baadaye!!
 
K

Kimbori

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2012
Messages
3,449
Likes
777
Points
280
K

Kimbori

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2012
3,449 777 280
Hapo mwanzo m2 mwenye degree alikua hadimu sana mtaani na ukisikia m2 anadegree unamuogopa but now dayz kimekua ni ki2 cha kawaida sana mtaani tena ndo vijana wanao ongoza kwa ufukara na vizinga YANI wanaomba mbaka tsh100/= hukuwakijipa moyo kwamba ONE DAY YES_na vyeti vyao vikiendelea kuliwa na panya..
Nimejua kinachokusumbua, hii umetumia kama defence mechanism. Wajanja hutumia kujiliwaza; hawatumii hadharani kwa kuwa inadhalilisha heshima ya mtu, hususani anayejiita Great Thinker.
 
Mfarisayomtata

Mfarisayomtata

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Messages
437
Likes
95
Points
45
Mfarisayomtata

Mfarisayomtata

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2012
437 95 45
inferiority complex inakusumbua, sasa unatafuta namna ya kujiliwaza.
 
Mwakitobile

Mwakitobile

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2012
Messages
452
Likes
5
Points
0
Age
65
Mwakitobile

Mwakitobile

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2012
452 5 0
Hapo mwanzo m2 mwenye degree alikua hadimu sana mtaani na ukisikia m2 anadegree unamuogopa but now dayz kimekua ni ki2 cha kawaida sana mtaani tena ndo vijana wanao ongoza kwa ufukara na vizinga YANI wanaomba mbaka tsh100/= hukuwakijipa moyo kwamba ONE DAY YES_na vyeti vyao vikiendelea kuliwa na panya..
True said!takwimu za wazi zinaonesha kwamba,wasomi wengi ni mafukara au wana maisha ya kawaida sana,kutokana na dhana ya kupenda kuajiliwa au kupewa kazi kutokana na taaluma zao, WASOMI NI WATUMWA WA TAALUMA ZAO
 
B

Ba'mdgo

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
230
Likes
0
Points
33
B

Ba'mdgo

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
230 0 33
True said!takwimu za wazi zinaonesha kwamba,wasomi wengi ni mafukara au wana maisha ya kawaida sana,kutokana na dhana ya kupenda kuajiliwa au kupewa kazi kutokana na taaluma zao, WASOMI NI WATUMWA WA TAALUMA ZAO



Hata mimi sijakataa ila jinsi ya alivyopresent mada ndio tatizo ni kama vile anasumanga....
 
Thomas Odera

Thomas Odera

Verified Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
648
Likes
19
Points
35
Age
46
Thomas Odera

Thomas Odera

Verified Member
Joined Nov 1, 2010
648 19 35
Heri yao wasiokuwa na degree maana hao wataurithi ufalme wa dunia kwa utajiri .
 
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,560
Likes
29
Points
145
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,560 29 145
mleta mada wewe una digrii??
 
B

Bwaga ya moyoni

Senior Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
151
Likes
3
Points
35
B

Bwaga ya moyoni

Senior Member
Joined Aug 21, 2012
151 3 35

Frankly speaking, this is your defensivemechanism but it is ill-timed. I also had such sentiments five years ago ilanilipoamua kwenda kusoma, nimeona ilivyonisaidia na ndio maana nilipomaliza tunikaamua kuunganisha na degree yapili. Uzi wako hauna msingi na naamini hayupohata graduate mmoja, ambaye si ndugu yako, aliyekuja kukuomba hiyo nauli ya100/- unayodai. Chansingi wewe nenda kasome ili uondoe abhorrence uliyonayomoyoni mwako dhidi ya waliosoma kiasi chakuwabunia uzi usiyo na kichwa walamgu. Binafsi, naona uko sahihi kwani uzi huu unaonyesha kiwango chako chaelimu. Uzi wako umekusaidia sana kutangaza upumba...wako. Kwa kila mmojaanayetoka familia maskini, mwamzo huwa ni mgumu so ni kawaida kwa mtu yeyote(awe graduate au Standard 7 kama focus ngajimala) kuomba nauli anapokwendakutafuta kazi. Siyo ishu yakujadiri na kama umewachoka, si ungewaambia tu haondugu zako wanaokuomba kuliko ku-post hapa na wakati ni dhihiri waliokuomba ninudgu zako lakini kumbe umekua ukiwapatia huku moyoni unakinyongo kwasababuwamekupita elimu. Nenda tu ukasome jamani. Utakuwa huru na hayo mawazoyakishetani yataondokoa kichwani mwako.


Hapo mwanzo m2 mwenye degree alikua hadimu sana mtaani na ukisikia m2 anadegree unamuogopa but now dayz kimekua ni ki2 cha kawaida sana mtaani tena ndo vijana wanao ongoza kwa ufukara na vizinga YANI wanaomba mbaka tsh100/= hukuwakijipa moyo kwamba ONE DAY YES_na vyeti vyao vikiendelea kuliwa na panya..
 
Kamanda Moshi

Kamanda Moshi

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
1,435
Likes
406
Points
180
Kamanda Moshi

Kamanda Moshi

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
1,435 406 180
Hapo mwanzo m2 mwenye degree alikua hadimu sana mtaani na ukisikia m2 anadegree unamuogopa but now dayz kimekua ni ki2 cha kawaida sana mtaani tena ndo vijana wanao ongoza kwa ufukara na vizinga YANI wanaomba mbaka tsh100/= hukuwakijipa moyo kwamba ONE DAY YES_na vyeti vyao vikiendelea kuliwa na panya..
Nina wasi wasi na elimu/uelewa wako....
nini maana ya huu uzi wako?
 
MWILI NYUMBA

MWILI NYUMBA

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2012
Messages
819
Likes
24
Points
35
MWILI NYUMBA

MWILI NYUMBA

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2012
819 24 35
Kwahiyo unasemaje sasa?
kwamba watu wasisome au?
 
M

Manmud

Member
Joined
Oct 27, 2012
Messages
69
Likes
0
Points
0
M

Manmud

Member
Joined Oct 27, 2012
69 0 0
Hapo mwanzo m2 mwenye degree alikua hadimu sana mtaani na ukisikia m2 anadegree unamuogopa but now dayz kimekua ni ki2 cha kawaida sana mtaani tena ndo vijana wanao ongoza kwa ufukara na vizinga YANI wanaomba mbaka tsh100/= hukuwakijipa moyo kwamba ONE DAY YES_na vyeti vyao vikiendelea kuliwa na panya..
acha kuzingua na kupotezea watu muda wa kusoma huu uzi wako
 
G

GABANGO

Member
Joined
Jul 21, 2011
Messages
42
Likes
0
Points
0
G

GABANGO

Member
Joined Jul 21, 2011
42 0 0
Mtoa uzi kama kweli huithamini elimu ama degree na kama kusoma kwako ni kupoteza muda..kama una watoto ama ukija kua nao usiwapeleke shule na kama wakienda waishie la saba.
usifikiri kwa kua wewe umefanikiwa bila elimu na kwa mwanao itakuja hivyohivyo.
kua makini na uadikacho humu na kama kweli ndo mtizamo ulio nao....BADILIKA...hao unao waona ombaomba kwako kwa kua unawasaidia nauli...unaweza shangaa ndani ya mwaka tu mambo yakiwaendea vizuri wanakupita kama umesimama vile.
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
15,988
Likes
2,753
Points
280
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
15,988 2,753 280
Huu upuuzi peleka chit-chat a.k.a fb
 
C

COMPLEX NUMBERS

Member
Joined
Dec 3, 2012
Messages
17
Likes
0
Points
0
C

COMPLEX NUMBERS

Member
Joined Dec 3, 2012
17 0 0
Hapo mwanzo m2 mwenye degree alikua hadimu sana mtaani na ukisikia m2 anadegree unamuogopa but now dayz kimekua ni ki2 cha kawaida sana mtaani tena ndo vijana wanao ongoza kwa ufukara na vizinga YANI wanaomba mbaka tsh100/= hukuwakijipa moyo kwamba ONE DAY YES_na vyeti vyao vikiendelea kuliwa na panya..
pole sana nimegundua wewe kumbe elimu huna, umebaki kujipa moyo kwamba hakuna faida ya kusoma, Generally ni kwamba elimu ya mtu haipimwi kwa utajiri wa pesa na mali, bali ni mtu mwenye utajiri wa mawazo na fikra chanya, nimegundua kwa haya mawazo yako una andaa genge la wajinga na wapumbavu kwenye familia yako. "brain is wider than sky"
 
Blessed

Blessed

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
2,693
Likes
588
Points
280
Age
31
Blessed

Blessed

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
2,693 588 280
Hapo mwanzo m2 mwenye degree alikua hadimu sana mtaani na ukisikia m2 anadegree unamuogopa but now dayz kimekua ni ki2 cha kawaida sana mtaani tena ndo vijana wanao ongoza kwa ufukara na vizinga YANI wanaomba mbaka tsh100/= hukuwakijipa moyo kwamba ONE DAY YES_na vyeti vyao vikiendelea kuliwa na panya..
vinaliwa na Panya?
 

Forum statistics

Threads 1,237,145
Members 475,462
Posts 29,279,525