Vyeti feki vyuo vya uganda changamoto serikali mpya ya sudan | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyeti feki vyuo vya uganda changamoto serikali mpya ya sudan

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Aug 18, 2011.

  1. BASIASI

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 3,109
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Katika mambo yanayoendelea kuwashtua wasudani ni kuongezeka kwa vyeti vya vyuo feki kwa waganda ambao wameingia sudan kwa ajili ya kazi...wakiongea kwa huzuni wanasema ni kweli wengi mnajua tumeanza muda si mrefu tunaitaji watu wenye expirience sasa kuna baddhi ya nchi kama china na marekaniwametupituletea mashine nzuri za kujua vyetii vyenye matatizo na hasa upande wa uajiri tumejotahdi wanaoweza kuajiri wenye vyeti halali na hapo ndipo tunapokutana navyeti vingi vyenye matatizo na kweli imekuwa changamoto kubwa kwenye serikali yetu

    src taarifa ya habari radio one
     
Loading...