Vyama vya upinzani Tanzania kiukweli, vimeacha kutetea haki na maslahi ya watu wanyonge

Goodhope12

Member
May 15, 2017
24
45
Vyama vya upinzani Tanzania kiukweli vimelala sana , vimeacha kutetea haki na maslahi ya watu wanyonge kama vile:
.Ajira kwa vijana
.Ongezeko la mishahara kwa watumishi wa umma.
.Mikopo ya wanafunzi vyuo vikuu
Wao wapo tu wanatu hadaa wananchi , kwa hali hii ya wapinzani wa Tanzania walivyo bora tu CCM iendelee kutawala. HAKUNA NAMNA (nimemkumbuka sana Dr, slaa enzi zake yuko CHADEMA)
 

Espy

JF-Expert Member
Jul 19, 2013
69,297
2,000
Upinzani kwa nchi hii bado sana, sio kwa watanzania hawa!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom