Vyakula vinavyoweza kusaidia kubalance homoni kwa mwanamke


princess ariana

princess ariana

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2016
Messages
4,927
Points
2,000
princess ariana

princess ariana

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2016
4,927 2,000
Habari jf doctor's
Baada ya kwenda hospitali kumwelezea daktari matatizo yangu ya uzazi. Uti zisizoisha,candida zisizoisha.bleed vitone tone kila mwezi kidogoo. Vipimo vyangu vikaonyesha nina;
Vagina PH 5
hormone imbalance
Utra sound ikaonyesha sina tatizo
Full blood picture

Nikaambiwa mkojo wangu ni acidic ..pia hio lymph (madaktari mtanisaidia) kwamba kuna cell zangu zinakufa kwa asilimia 48.7%

Nikatoa maelezo mengine ikaonekana niliwahi kupata mimba long ikatoka halafu sikujua kwahiyo mji wa mimba una vidonda ndio vinasababisha haya yote.

Nikaandikiwa zithromax/ azithromaycin 4 ×1(3days)
Kuhusu hormone sijaandikiwa dawa
Wakuu mnanishaurije? Maana ukavu kwenye vagina haujaisha.

Je kuhusu life style yangu nini nifanye nini nisifanye maana huwenda vinachangia hili tatizo,nile nini nini nisile?
Karibuni wakuu
 
princess ariana

princess ariana

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2016
Messages
4,927
Points
2,000
princess ariana

princess ariana

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2016
4,927 2,000
Full blood picture result
20190506_143537-jpeg.1095674
20190506_143003-jpeg.1095675
 
Aigoo

Aigoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2015
Messages
3,009
Points
2,000
Aigoo

Aigoo

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2015
3,009 2,000
Pole aiseeee wabobobez watakusaidia jaribu hata kugoogle upate utaalam zaidi wa tatizo lako
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,094
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,094 2,000
Habari jf doctor's
Baada ya kwenda hospitali kumwelezea daktari matatizo yangu ya uzazi. Uti zisizoisha,candida zisizoisha.bleed vitone tone kila mwezi kidogoo. Vipimo vyangu vikaonyesha nina;
Vagina PH 5
hormone imbalance
Utra sound ikaonyesha sina tatizo
Full blood picture

Nikaambiwa mkojo wangu ni acidic ..pia hio lymph (madaktari mtanisaidia) kwamba kuna cell zangu zinakufa kwa asilimia 48.7%

Nikatoa maelezo mengine ikaonekana niliwahi kupata mimba long ikatoka halafu sikujua kwahiyo mji wa mimba una vidonda ndio vinasababisha haya yote.

Nikaandikiwa zithromax/ azithromaycin 4 ×1(3days)
Kuhusu hormone sijaandikiwa dawa
Wakuu mnanishaurije? Maana ukavu kwenye vagina haujaisha.

Je kuhusu life style yangu nini nifanye nini nisifanye maana huwenda vinachangia hili tatizo,nile nini nini nisile?
Karibuni wakuu
Mkuu pole na hayo maradhi yako kwanza kuonyesha Vagina yako ina PH5 inaonyesha Vagina yako ina acidic ndio maana ukikoja unatoa mkojo wenye asidi unacho takiwa kutibiwa huo mkojo wako upunguwe hiyo asidi inayotoka ndani ya mkojo na utibiwe hormone imbalance kurekebisha iwe sawa. Mimi tiba ninayo ukiwezanitafute kwa wakati wako. Kwa ushauri kwanza acha kula vyakula vya viwandani aka vyakula vya makopo, acha kula mtindi,,maziwa, nyama za aiana zozote zile na kuku.Acha kula chips, pombe, soda juisi za makopo na vyakula vyenye asili ya madii ya uwanga. hivyo vyakula vyote vinasababisha maradhi mwilini ukiachakual hivyo vyakula unaweza kupona haraka. kula vyakula visivyokobolewana matunda an mboga za majani.

Remove from your diet lactose, uric acid, carbonic acid, milk, starches and meat.”

DR.SEBI ON DISEASE

'....Disease can only exist in an environment that acid;
thus it is inconsistent to utilize inorganic substances
When treating disease because they are of an acid base.
Only consistent use of natural botanical remedies will
effectively cleanse and detoxify a diseased body.
Reversing it to its intended alkaline state......
Through our methodology. AIDS/HIV,SICKLE CELL Anemia,Lupus,Hormone imbalance
Diabetes,Arthritis,Cancer,Leukemia,Herpes,Epilepsy,Fibroids,Hepatitis B Virus,
Tumors, and a host of other Diseases have been Successfuly reversed.

Ukiwa na Shida yoyote ile
Usipo pona kwa Dawa za Hospitali nitafute mimi nipate kukutibia upate kupona ukihitaji matibabu yangu
Unaweza kunitafuta kwa Mawasiliano Herbalist Dr. MziziMkavu Email barua ya pepe.fewgoodman@hotmail.com What's App +447459370172 Au Ni add Kwa Facebook tumia jina hili Herbalist mzizimkavu. Au boonyeza hapa.https://www.facebook.com/mzizi.mkavu
 
princess ariana

princess ariana

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2016
Messages
4,927
Points
2,000
princess ariana

princess ariana

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2016
4,927 2,000
Mkuu pole na hayo maradhi yako kwanza kuonyesha Vagina yako ina PH5 inaonyesha Vagina yako ina acidic ndio maana ukikoja unatoa mkojo wenye asidi unacho takiwa kutibiwa huo mkojo wako upunguwe hiyo asidi inayotoka ndani ya mkojo na utibiwe hormone imbalance kurekebisha iwe sawa. Mimi tiba ninayo ukiwezanitafute kwa wakati wako. Kwa ushauri kwanza acha kula vyakula vya viwandani aka vyakula vya makopo, acha kula mtindi,,maziwa, nyama za aiana zozote zile na kuku.Acha kula chips, pombe, soda juisi za makopo na vyakula vyenye asili ya madii ya uwanga. hivyo vyakula vyote vinasababisha maradhi mwilini ukiachakual hivyo vyakula unaweza kupona haraka. kula vyakula visivyokobolewana matunda an mboga za majani.

Remove from your diet lactose, uric acid, carbonic acid, milk, starches and meat.”

DR.SEBI ON DISEASE

'....Disease can only exist in an environment that acid;
thus it is inconsistent to utilize inorganic substances
When treating disease because they are of an acid base.
Only consistent use of natural botanical remedies will
effectively cleanse and detoxify a diseased body.
Reversing it to its intended alkaline state......
Through our methodology. AIDS/HIV,SICKLE CELL Anemia,Lupus,Hormone imbalance
Diabetes,Arthritis,Cancer,Leukemia,Herpes,Epilepsy,Fibroids,Hepatitis B Virus,
Tumors, and a host of other Diseases have been Successfuly reversed.

Ukiwa na Shida yoyote ile
Usipo pona kwa Dawa za Hospitali nitafute mimi nipate kukutibia upate kupona ukihitaji matibabu yangu
Unaweza kunitafuta kwa Mawasiliano Herbalist Dr. MziziMkavu Email barua ya pepe.fewgoodman@hotmail.com What's App +447459370172 Au Ni add Kwa Facebook tumia jina hili Herbalist mzizimkavu. Au boonyeza hapa.https://www.facebook.com/mzizi.mkavu
Dooh vyakula vya wanga vyote,nk
Sasa ntakula nini mkuu wangu?
 
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
4,903
Points
2,000
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
4,903 2,000
Duu hatari ya vyakula
 
princess ariana

princess ariana

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2016
Messages
4,927
Points
2,000
princess ariana

princess ariana

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2016
4,927 2,000
Habari jf doctor's
Baada ya kwenda hospitali kumwelezea daktari matatizo yangu ya uzazi. Uti zisizoisha,candida zisizoisha.bleed vitone tone kila mwezi kidogoo. Vipimo vyangu vikaonyesha nina;
Vagina PH 5
hormone imbalance
Utra sound ikaonyesha sina tatizo
Full blood picture

Nikaambiwa mkojo wangu ni acidic ..pia hio lymph (madaktari mtanisaidia) kwamba kuna cell zangu zinakufa kwa asilimia 48.7%

Nikatoa maelezo mengine ikaonekana niliwahi kupata mimba long ikatoka halafu sikujua kwahiyo mji wa mimba una vidonda ndio vinasababisha haya yote.

Nikaandikiwa zithromax/ azithromaycin 4 ×1(3days)
Kuhusu hormone sijaandikiwa dawa
Wakuu mnanishaurije? Maana ukavu kwenye vagina haujaisha.

Je kuhusu life style yangu nini nifanye nini nisifanye maana huwenda vinachangia hili tatizo,nile nini nini nisile?
Karibuni wakuu
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,094
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,094 2,000
Dooh vyakula vya wanga vyote,nk
Sasa ntakula nini mkuu wangu?
JINSI VYAKULA TULAVYO NDIVYO VINAVYO TUMALIZA TARATIBU.





LEO napenda kuchukua fursa hii kueleza kwa mapana na marefu suala la vyakula na namna ambavyo vimekuwa chanzo kikuu cha maradhi sugu yanayotukabili leo, ambayo mengi mwisho husababisha vifo.

Kuanzia wiki hii, taandika mfululizo wa makala kuonesha ni jinsi gani vyakula tunavyokula vimekuwa hatari kwa afya zetu. Naamini ukiungana nami kuanzia mwanzo hadi mwisho, utanielewa na bila shaka utachukua hatua za kubadili mtizamo wako kuhusu chakula.

Tukumbuke kwamba uzima wa mtu unategemea sana kinga aliyonayo mwilini, kinga ambayo hujengwa na ulaji wa vyakula vyenye virutubisho vya aina mbalimbali. Kwa namna ambavyo Mungu ametuumba, mwili unapaswa
kujilindi wenyewe dhidi ya maradhi ya kila aina. Ukiwa na kinga imara ya mwili siyo rahisi kuugua mara kwa mara.
Magonjwa yanayojitokeza haraka pale kinga ya mwili inapokuwa chini, ni pamoja na kuugua malaria mara kwa mara, kifua kikuu, kutokwa na majipu, kutokwa uvimbe wa ajabuajabu katika mwili, kupatwa na mkanda wa jeshi,

kupatwa na saratani na magonjwa mengine ya maambukizi.
Huo ni mfano wa kundi moja la magonjwa ya maambukizi, lakini hata
magonjwa mengine hatari kama shinikizo la damu, magonjwa ya moyo, magonjwa ya viungo, kisukari, macho, na mengine mengi, huwa ni matokeao ya ulaji wa vyakula visivyo sahihi au uachaji wa ulaji vyakula muhimu.




CHANZO CHA KUSHUKA KWA KINGA
Ili uwe na kinga imara ya mwili, ni lazima uwe unakula mlo kamili unaojumuisha matunda, mboga za majani, nafaka na vyakula vingine vya asili, kwa sababu kila unachokula kina faida yake mwilini. Lakini siyo tu kula chochote kinachoitwa ‘chakula’, bali ule kilichosahihi na kilichosahihi.
Katika maisha tunayoishi sasa, hasa mijini, idadi Kubwa ya watu hawali kabisa vyakula sahihi, badala yake wanakula vyakula ambavyo si tu ni hatari kwa afya zao, bali pia hudhoofisha kinga ya asili ya mwili na hivyo
kuufanya mwili kubaki dhaifu na unaoweza kupatwa na ugonjwa wowote.
Chanzo kikuu cha kushuka kwa kinga ya mwili kunasababishwa na ulaji wa vyakula visivyo sahihi ambavyo ndivyo vinavyopatikana kwa wingi kila
mahali, hasa sehemu za mijini. Vyakula visivyofaa ndivyo vinavyotangazwa na kunadiwa kwenye vyombo vya habari kuwa bora.

VYAKULA HATARI VINAVYOLIWA KILA SIKU



Kuna orodha ndefu sana ya vyakula hatari ambayo huliwa kila siku, kuanzia asubuhi hadi jioni. Vyakula hivi yumkini huliwa kwa takriban maisha yote ya mtu na huonekana ni vya kawaida. Baadhi ya vyakula hivyo ni kama vile unga wa ugali, Wali,mkate, chips na juisi.





UNGA WA UGALI




Unga wa ugali unaotumiwa na watu wengi nchini ni sembe nyeupe. Chakula kikuu katika kaya nyingi zinazotumia ugali kama mlo wa kila siku huwa ugali mweupe uliotokana na mahindi yaliyokobolewa na kusafishwa,
kisha kusagwa na kutoa unga safi mweupe. Kwa mtizamo wa macho na ladha ya mdomoni, wengi wanaamini kuwa ugali wa aina hii ndiyo mzuri na unaotakiwa kuliwa.
Ulaji wa ugali wa aina hii hauna faida yoyote mwilini, kwani hauna virutubisho, kwa sababu vilishaondolewa vyote wakati wa kukoboa. Virutubisho muhimu vya muhindi viko kwenye kiini chake, hivyo
unapokiondoa unakuwa umeondoa lishe muhimu. Ndiyo maana hata panya hawali mahindi yaliyokobolewa

KATIKA makala zetu zilizopita, tulishaelezea madhara ya kula ugali uliotokana na mahindi yaliyokobolewa, tuliona kwamba chakula hicho kinapoingia mwilini hugeuka na kuwa sukari ambayo baadaye huweza

kusababisha ugonjwa wa kisukari. Mgonjwa wa kisukari hukatazwa kula ugali wa aina hii na badala yake hutakiwa kula ugali wa dona, mtama au ulezi.
Kwa faida ya afya zetu na kwa ajili ya kuimarisha kinga ya miili yetu, sote tunatakiwa kula ugali wa dona, mtama au ulezi kabla hata ya kuugua.
Vyakula hivi ni muhimu sana na siyo vya kimasikini kama ambavyo watu wengi wanadhani. Kwa bahati mbaya, upatikanaji wa unga wa dona umekuwa mgumu na ghali kuliko sembe nyeupe, hivyo kuwafanya watu wengi kukimbilia sembe nyeupe ambayo inapatikana kirahisi kila kona ya nchi na kwa bei nafuu.

Kwangu mimi naliona tatizo hili ni la kitaifa na kisera. Serikali kupitia Wizara ya Afya na Ustawi wa Jamii, ilipaswa kutoa elimu ya kutosha ya kuelezea
madhara yatokanayo na ulaji wa sembe nyeupe kisha kuweka sera itakayokataza uzalishaji wa kibiashara wa sembe nyeupe kama ilivyo sasa. Sera ya namna hii ingeokoa maisha na afya za Watanzania wengi wanaoteketea kila situ kutokana na ugonjwa wa kisukari.
Naamini kaya nyingi nchini hazijui kabisa kama ugali utokanao na sembe nyeupe wanaokula kila siku iendayo kwa Mungu, una madhara kiafya. Ni vigumu kuzieleza na zikakuelewa familia ambazo kwa maisha yao yote
zimekuwa zikiamini kwamba kula ugali mweupe ndiyo kitu bora.
Serikali ilipaswa kuliangalia suala hili na kuona kama janga la kitaifa, ilipaswa kuanzisha kampeni maalum ya kutoa elimu kuhusu vyakula na lishe kwa njia mbalimbali, zikiwemo za matangazo redioni na kwenye televisheni.


ULAJI WA MATUNDA NA MBOGA




Hakuna kitu muhimu kwa mwili wa binadamu kama kujenga kinga ya mwili. Mwili unapokuwa na kinga imara, si rahisi kuugua magonjwa ya ajaba. Miongoni mwa kazi nyingi za matunda na mboga za majani, ni pamoja na hiyo kazi ya kujenga mwili na kuujengea uwezo wa kujikinga wenyewe.
Pamoja na umuhimu huo, ni watu wachache sana hula matunda na kuyachukulia kama sehemu ya milo yao ya kila siku. Watu wengi hula matunda au mboga za majani ‘kwa bahati mbaya’, huona siyo chakula muhimu sana. Hili ni kosa kubwa miongoni

mwa makosa mengi yanayofanywa na watu katika masuala ya afya.
Matunda yanatakiwa kuliwa kila siku na kwa wingi, vivyohivyo mboga za majani. Unapoacha kula matunda na mboga za majani za aina mbalimbali, jua unaukosesha mwili wako kinga dhidi ya maradhi yanayoweza kujitokeza mwilini.

VYAKULA HIVI NDIYO VINAVYOTUMALIZA





Vyakula tunavyotakiwa kuvila, hatuvili tena na pengine upatikanaji wake ni wa shida, hivyo tunalazimika kula vilivyopo licha ya kuwa vina madhara kwa afya zetu. Hali hii imeongeza idadi ya wagonjwa na magonjwa sugu.
Chakula kikuu cha mijini ni chips, kuku, mayai, soda, juisi za makopo au paketi, nyama choma na pombe. Pia kuna mkate mweupe, maandazi na chapati. Vyakula hivi huliwa kila siku, lakini ukivichambua utagundua havina faida yoyote mwilini zaidi ya kuingia na kutengeneza maradhi.
Kwa Ushauri wa Maswali na Matibabu ta Maradhi yoyote yale wasiliana na mimi


Ukiwa na Shida yoyote ile
Usipo pona kwa Dawa za Hospitali nitafute mimi nipate kukutibia upate kupona ukihitaji matibabu yangu
Unaweza kunitafuta kwa Mawasiliano Herbalist Dr. MziziMkavu Email barua ya pepe.fewgoodman@hotmail.comWhat's App +447459370172 Au Ni add Kwa Facebook tumia jina hili Herbalist mzizimkavu. Au boonyeza hapa.https://www.facebook.com/mzizi.mkavu
 
kimpango

kimpango

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2011
Messages
818
Points
1,000
kimpango

kimpango

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2011
818 1,000
Habari jf doctor's
Baada ya kwenda hospitali kumwelezea daktari matatizo yangu ya uzazi. Uti zisizoisha,candida zisizoisha.bleed vitone tone kila mwezi kidogoo. Vipimo vyangu vikaonyesha nina;
Vagina PH 5
hormone imbalance
Utra sound ikaonyesha sina tatizo
Full blood picture

Nikaambiwa mkojo wangu ni acidic ..pia hio lymph (madaktari mtanisaidia) kwamba kuna cell zangu zinakufa kwa asilimia 48.7%

Nikatoa maelezo mengine ikaonekana niliwahi kupata mimba long ikatoka halafu sikujua kwahiyo mji wa mimba una vidonda ndio vinasababisha haya yote.

Nikaandikiwa zithromax/ azithromaycin 4 ×1(3days)
Kuhusu hormone sijaandikiwa dawa
Wakuu mnanishaurije? Maana ukavu kwenye vagina haujaisha.

Je kuhusu life style yangu nini nifanye nini nisifanye maana huwenda vinachangia hili tatizo,nile nini nini nisile?
Karibuni wakuu
mtafute huyu mtu dr boaz mkumbo youtube au instagram amefanyika msaada sdana
 
MyheadzMyboss

MyheadzMyboss

Member
Joined
Apr 2, 2016
Messages
60
Points
125
MyheadzMyboss

MyheadzMyboss

Member
Joined Apr 2, 2016
60 125
Habari jf doctor's
Baada ya kwenda hospitali kumwelezea daktari matatizo yangu ya uzazi. Uti zisizoisha,candida zisizoisha.bleed vitone tone kila mwezi kidogoo. Vipimo vyangu vikaonyesha nina;
Vagina PH 5
hormone imbalance
Utra sound ikaonyesha sina tatizo
Full blood picture

Nikaambiwa mkojo wangu ni acidic ..pia hio lymph (madaktari mtanisaidia) kwamba kuna cell zangu zinakufa kwa asilimia 48.7%

Nikatoa maelezo mengine ikaonekana niliwahi kupata mimba long ikatoka halafu sikujua kwahiyo mji wa mimba una vidonda ndio vinasababisha haya yote.

Nikaandikiwa zithromax/ azithromaycin 4 ×1(3days)
Kuhusu hormone sijaandikiwa dawa
Wakuu mnanishaurije? Maana ukavu kwenye vagina haujaisha.

Je kuhusu life style yangu nini nifanye nini nisifanye maana huwenda vinachangia hili tatizo,nile nini nini nisile?
Karibuni wakuu
Nimepitia almost thread zako zote za nyuma, hauhitaji ushauri mwingine wowote Princess, Pima HIV kwanza... Don't worry just do it, its important!! halafu baada ya hapo ndo tutibu ugonjwa kwa dawa.Kuna magonjwa yanatibiwa kwa dietary changes and life style lakini si huo wa kwako, you need something!! i mean it.
 
princess ariana

princess ariana

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2016
Messages
4,927
Points
2,000
princess ariana

princess ariana

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2016
4,927 2,000
Nimepitia almost thread zako zote za nyuma, hauhitaji ushauri mwingine wowote Princess, Pima HIV kwanza... Don't worry just do it, its important!! halafu baada ya hapo ndo tutibu ugonjwa kwa dawa.Kuna magonjwa yanatibiwa kwa dietary changes and life style lakini si huo wa kwako, you need something!! i mean it.
Kila nikienda hosp napimaga sina. Napimaga sukari nayo sina
Ila wanasema haya mambo yanayonisumbua yenyewe tu yanapunguza kinga ya mwili
Maana siishi kunywa dawa.
Tena hapo ndo kwa mara ya kwanza nmeensa hospital atleast mmepewa majibu ya maana.

Mkuu sisi tusio na ela na bima hatuna tunaishiaga zahanati ambako majibu ya maana hakuna unarundikiwa midawa tatizo linazidi maradufu. Ukisogea sana unaishia mnazi mmoja ambako hakuna daktari atakaekaa chini kukusikiliza sana wala kukueleza sana.
Hio kupima hormone imbalance tu inafika laki na nusu na ushee izo ela nazitoa wapi.
Ntaacha kuugua mpk nife mkuu
Mm nnaamini tu sijapata tiba sahihi
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,094
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,094 2,000
Kila nikienda hosp napimaga sina. Napimaga sukari nayo sina
Ila wanasema haya mambo yanayonisumbua yenyewe tu yanapunguza kinga ya mwili
Maana siishi kunywa dawa.
Tena hapo ndo kwa mara ya kwanza nmeensa hospital atleast mmepewa majibu ya maana.

Mkuu sisi tusio na ela na bima hatuna tunaishiaga zahanati ambako majibu ya maana hakuna unarundikiwa midawa tatizo linazidi maradufu. Ukisogea sana unaishia mnazi mmoja ambako hakuna daktari atakaekaa chini kukusikiliza sana wala kukueleza sana.
Hio kupima hormone imbalance tu inafika laki na nusu na ushee izo ela nazitoa wapi.
Ntaacha kuugua mpk nife mkuu
Mm nnaamini tu sijapata tiba sahihi
Nitafute mimi kwa wakati wako nikupe tiba sahihi
 
MyheadzMyboss

MyheadzMyboss

Member
Joined
Apr 2, 2016
Messages
60
Points
125
MyheadzMyboss

MyheadzMyboss

Member
Joined Apr 2, 2016
60 125
Kila nikienda hosp napimaga sina. Napimaga sukari nayo sina
Ila wanasema haya mambo yanayonisumbua yenyewe tu yanapunguza kinga ya mwili
Maana siishi kunywa dawa.
Tena hapo ndo kwa mara ya kwanza nmeensa hospital atleast mmepewa majibu ya maana.

Mkuu sisi tusio na ela na bima hatuna tunaishiaga zahanati ambako majibu ya maana hakuna unarundikiwa midawa tatizo linazidi maradufu. Ukisogea sana unaishia mnazi mmoja ambako hakuna daktari atakaekaa chini kukusikiliza sana wala kukueleza sana.
Hio kupima hormone imbalance tu inafika laki na nusu na ushee izo ela nazitoa wapi.
Ntaacha kuugua mpk nife mkuu
Mm nnaamini tu sijapata tiba sahihi
Pole sana... umepungua uzito? reference ya nguo ulizokua unavaa may be sasa hivi hazikutoshi
 

Forum statistics

Threads 1,295,821
Members 498,405
Posts 31,224,257
Top