Vyakula vinavyoongeza nguvu na akili katika ubongo wa mwanadamu

AbouZakariya

AbouZakariya

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
896
Points
1,000
AbouZakariya

AbouZakariya

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
896 1,000
hayo mazoezi ya viungo huwa yanakaangwa au yanachemshwa au yanaliwa hivihivi??
Hahahaaa!, Kwanza unayakaanga halafu yabanike kisha yaanike juani miaka 7, baada ya hapo yako tayari kuliwa, usisahau kuyatafuna pamoja na chumvi ya mawe!.
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
12,921
Points
2,000
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
12,921 2,000
Binafsi mafuta ya zeituni na maparachichi nayatumia sana, naweza sema niko adicted nayo kwa kweli.
Nguvu ya ubongo sio kula tu.. Unaweza kula kila kitu still ukawa bongolala pia.. There is more than just food..!!
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
20,854
Points
2,000
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
20,854 2,000
Samaki na ndizi bukoba ndizo ndizi wahaya, zinaleta sana akili Alafu ule kichwa cha ngege, mboju ,mputa, na mamba, alafu weka maziwa hataree
Mbona hizo akili hazijabadili mandhari ya huko Bukoba?
Ujuaji Na Mbwembwe Za Wahaya haziendani Na hadhi ya Mji wao
 
Stephen Chelu

Stephen Chelu

Verified Member
Joined
Oct 31, 2017
Messages
1,971
Points
2,000
Stephen Chelu

Stephen Chelu

Verified Member
Joined Oct 31, 2017
1,971 2,000
Nguvu ya ubongo sio kula tu.. Unaweza kula kila kitu still ukawa bongolala pia.. There is more than just food..!!
Kwani nani kasema anakula kwa sababu ya kupata akili? Nimeanza kuvitumia kitambo tu kwa sababu za faida zake kiafya mbali na mambo hayo ya afya ya akili. Haya mengine nimeyafahamu kupitia bandiko hili.
 
CaptainDunga

CaptainDunga

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2009
Messages
1,539
Points
2,000
CaptainDunga

CaptainDunga

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2009
1,539 2,000
Binafsi mafuta ya zeituni na maparachichi nayatumia sana, naweza sema niko adicted nayo kwa kweli.
Vipi na akili zimo zimo au Jamaa kaleta chai bila sukari..........🤭🤭🤭(natania Mkuu)
 
KingY

KingY

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2018
Messages
5,088
Points
2,000
KingY

KingY

JF-Expert Member
Joined May 22, 2018
5,088 2,000
Samaki na ndizi bukoba ndizo ndizi wahaya, zinaleta sana akili Alafu ule kichwa cha ngege, mboju ,mputa, na mamba, alafu weka maziwa hataree
sionagi mchango wenu zaidi ya sifa za kijinga, ujuaji mwingi lkn hamna kitu kabisa
 
mkorea

mkorea

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2016
Messages
1,785
Points
2,000
mkorea

mkorea

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2016
1,785 2,000
Umesema korosho vip kuhusu wamakonde au unavyotaja maparachichi ulishawai kuish na wanyakyusa??
Usitupandishie matunda bei mkuu,
 
Stephen Chelu

Stephen Chelu

Verified Member
Joined
Oct 31, 2017
Messages
1,971
Points
2,000
Stephen Chelu

Stephen Chelu

Verified Member
Joined Oct 31, 2017
1,971 2,000
Vipi na akili zimo zimo au Jamaa kaleta chai bila sukari..........🤭🤭🤭(natania Mkuu)
😀😀😀😀😀😀
Mkuu zimo zimo kiasi chake maana mtaani kwetu wananiita aristotle😀😀😀. Ila mimi natumia kwa sababu za kiafya hayo mengine ndo nayaona kwenye huu uzi japo nilikuwa nasikiasikia tu.
 
CaptainDunga

CaptainDunga

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2009
Messages
1,539
Points
2,000
CaptainDunga

CaptainDunga

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2009
1,539 2,000
😀😀😀😀😀😀
Mkuu zimo zimo kiasi chake maana mtaani kwetu wananiita aristotle😀😀😀. Ila mimi natumia kwa sababu za kiafya hayo mengine ndo nayaona kwenye huu uzi japo nilikuwa nasikiasikia tu.
Pamoja sana Mkuu
 
okiwira

okiwira

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2018
Messages
927
Points
1,000
okiwira

okiwira

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2018
927 1,000
Hah hah hah Mkuu umenifanya nikumbuke wanaume wa Dar na mihogo mibichi zaidi ya nguruwe.

Tikiti maji ndo usiseme.




Umesema korosho vip kuhusu wamakonde au unavyotaja maparachichi ulishawai kuish na wanyakyusa??
Usitupandishie matunda bei mkuu,
 
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
4,992
Points
2,000
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
4,992 2,000
Duh, wandugu kuna ambaye anaweza kutupa mrejesho?
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
9,029
Points
2,000
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
9,029 2,000
Nyongeza ... zoezi la kujizungusha kwenye mhimili (mchezo huu hupenda sana watoto) - hili zoezi linafanya akili zifanye kazi kwa kiwango cha hali ya juu sana.
 
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
11,044
Points
2,000
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
11,044 2,000
Dah...kula bamia kwa wingi hata mbichi....Kisha tumia Nguvu zako zote kuepuka ugali....ugali ndiyo Adui Mkubwa wa bara la Africa
 

Forum statistics

Threads 1,325,742
Members 509,278
Posts 32,201,600
Top