Vurugu Zanzibar, makanisa yachomwa moto!

masopakyindi

JF-Expert Member
Jul 5, 2011
16,141
2,000
MODS hii tetesi mmeiondoa kwa faida ya nani?
Inabidi waTanganyika waijue hii tetesi, sisi tuna ndugu zetu kule Zenj na hili wanalifahamu!!

Kuna tetesi ya muda mrefu sasa Visiwani kuwa pesa ya hao wana Uamsho inatoka Uarabuni, hasa nchi za Oman na Muscat.Siyo siri mapesa hayo yanachangwa misikitini na kupelekwa Visiwani unofficially.

Vinara wa Uamsho huo ni vizazi vya wale waarabu waliokimbia mapinduzi ya 1964.
Can we dare talk openly!!!!!
 

Akagando

JF-Expert Member
May 24, 2012
534
250
Hicho chama cha UAMSHO Kinafanya mambo bila kufikiri,wanataka kuiga mambo ya Sudan kusini.
 

Mungi

JF Gold Member
Sep 23, 2010
16,980
2,000
Hivi kile kikundi cha uamsho kina baraka za chama gani kule zenji? au chenyewe ndiyo chama cha siasa?

Sorry,
I'm fed up!
 

geofreyt

Member
Sep 3, 2009
28
0
Elimu zaidi kwa wazanzibari waliofanya matukio hayo inahitajika...very crazy...no muungano=kuchoma makanisa?... Ubongo masaburi unahusika!
 

Pharaoh

JF-Expert Member
Mar 18, 2011
843
250
Wa pesa za arabuni na Iran, Cuf inawabeba na pia viongozi wengi wa kisiasa Zanzibar
 

bodachogo

Member
Apr 14, 2011
89
0
Najaribu kufikiria ,kutafiti chanzo cha wana-uamsho kudai Zanzibar huru, sijapata majibu. Kuna nini kinachowakera mpaka watake kujitenga. Hivi nini sababu ya msingi kabisa ya kilio chao.
 

GEMBESON

JF-Expert Member
Apr 15, 2012
1,200
2,000
Kweli kaka, huu uhamsho una mkono wa kidini. Hakuna ubishi. Nyie CCM na CUF ebu wapeni uhuru wao hao wapemba na waunguja kama wanavyotaka.
 

Pharaoh

JF-Expert Member
Mar 18, 2011
843
250
Hujui au unajifanya? Hawa ni magaidi wa kidini ila wanaungwa mkono na wanasiasa wote wa Zanzibar
 

Bobuk

JF-Expert Member
Oct 8, 2010
5,870
1,500
Sponsor wao anakuja kesho kuratibu matumizi ya misaada/pesa yao. This is no coincidence.
 
Nov 23, 2011
14
0
Ni ' upumbavu... ' kufanya vurugu kwa kuchoma makanisa kwa kisingizio cha Muungano .Kama hamuutaki Muungano basi daini hilo la Muungano na si Kuchoma Makanisa ! Na hilo la kusambaza vipeperushi kuwataka Wa-bara waondoke Z'bar...! Nyie Mna hatari eti...!!! Tumieni busara kuamua Mambo yenu Jaman !!! Tanzania hatutaki umwagikaji wa damu .
 

Zimmermann

JF-Expert Member
Sep 28, 2010
2,583
2,000
Hujui au unajifanya? Hawa ni magaidi wa kidini ila wanaungwa mkono na wanasiasa wote wa Zanzibar
inawezekana ni kweli maana mpaka sasa hivi ukiondoa huyu jamaa wa polisi, hakuna kiongozi wowote wa kisiasa(ccc/cuf) aliyezitolea tamko vurugu hizi...
 

Ng'wanambula

Senior Member
Oct 2, 2011
197
225
Huu mkoa una matatizo sana, ilipaswa wapelekwe wakurya wengi zaidi kule kuweka mambo sawa kwa kutumia virungu na mabomu ya kutoa mchozi.

Hawa akina Yakhe ni wabaguzi na wadini sana
Yaani hao ni wapumbavu wanahusisha KANISA NA SIASA KIVIPI.Kwa nini tumewaacha wanatuchezea?Tanganyika ni nchi kubwa na yenye rasilimali za kutosha.Kwa nini tusiwaache waende zao???Kwanza tunawasaidia sana hawana kitu,wanategemea karafuu tu.Mimi naona waende zao na hapo ndipo Tanganyika itaendelea kwa kasi.Wanasingizia uamsho wakati ni WAHUNI
 

PENDING'ULA

JF-Expert Member
Mar 3, 2008
269
0
Inaelekea umefurahi sana,PhD?Agiza wisik kabisa!Sijambo lakufurahisha hata kidogo,Linaleta picha mbaya sana na muelekeo ambao hatima yake...........!

Ukiona Mtu mzima anashabikia jambo la kitoto na la kijinga, kuna mawili, ama anachanganyikiwa, ama ni mdau!
 

Mwiba

JF-Expert Member
Oct 23, 2007
7,610
1,250
Ikiwa utawala uliopo madarakani umeingia kwa nguvu ,usitegemee nchi itatulia tuli ,wananchi watatafuta njia mbadala ikiwa kuchoma misikiti au makanisa ,chochote kilicho rahisi kwao, tuseme hawautaki muungano .itakuwa kinyume kama wakichoma misikiti na kusema hatuutaki Muungano.

Mauaji ya Mwembe chai wengi wenu mlishangilia na mlifurahi sana ,hamkusema kitu ,kuchomwa kwa msahafu Zanzibar si serikali ya Muungano wala kanisa halikusikika kukemea ,mlimezea au mlibana kimya ,wazanzibari au hao mnaowaita wamuamsho si kuwaona kutoa fatwa ya kumkata kichwa ,ila uvumilivu una kikomo .jaribuni kujiuliza mbona ulipochomwa msahafu pale Zanzibar hakuna au hakukutokea fujo ? Kumbuka waliochoma ni wakiristo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom