Vurugu za waislam kuchoma makanisa, JB ni mfadhiri?????? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vurugu za waislam kuchoma makanisa, JB ni mfadhiri??????

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gama, Oct 19, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,718
    Likes Received: 678
    Trophy Points: 280
    Nimetafakari sana, nikaona nilete mada hii hapa jukwaani. Kwa kuwa vurugu za kuchoma makanisa na kuharibu mali zilinzia Tunduru tena bila hata ya kisababishi, kisha ikatengenezwa sababu kule mbagala, nashawishika kuwa ugonvi wa mpaka baina ya Tanzania na malawi ni kisababishi na kuwa huenda Joyce Banda ndiye anayefadhiri vurugu hizi ili kuifanta tanzzania isitawalike na hatimaye aendelee na mpango wake wa utafiti wa gesi na mafuta katika ziwa Nyasa.
     
  2. McCOY

    McCOY Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    wenzio wakipiga mswaki wanakunywa chai... sio kuvuta BANGI!!!!
     
  3. i

    issenye JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 644
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 80
    Mmeacha kusema vurugu zinasababishwa na CHADEMA sasa mmemgeukia Banda. Nyinyimwewe bwana, mna mambo sana. wakati mnaeneza chuki za udini hamkuliona hili
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Kichwa maji!
     
  5. Nokla

    Nokla JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 2,122
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Masabuli at work
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...