Vunja jungu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vunja jungu

Discussion in 'Entertainment' started by Masanilo, Aug 20, 2009.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Jamani mwezi mtukufu ndo huo unabisha hodi.....kawaida huwa tunakuwa na vunja jungu kabla ya kuingia kipindi cha toba....wale tuliobongo tutafutane kwa vunja jungu la nguvu

    Masa
     
  2. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #2
    Aug 20, 2009
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,406
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mimi na msubiria Kelly01 anipigie tuka vunje jungu.
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Haya mazee mimi nitakuwa maeneo ya Mlimani city nawinda wa kuvunja naye jungu!
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    Aug 21, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    maana ya vunja jungu ni nini wajameni?
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Maanake ni kutenda dhambi kwa mara ya mwisho kama kumegwa ndo unamegwa mara ya mwisho then unaingia mwezi mtukufu. Kama mlevi unalewa sana then unaziaga kwa kipindi cha ramadhani.
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hahahaha hii tasfiri ni kwenye Biblia, Quran ama Katiba? Naomba mwongozo Mh spika
     
  7. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Vunja Jungu mpwa haipo kwenye Msaafu ndo maana inakataliwa watu wanatenda dhambi.
     
  9. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,279
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 55,550
    Likes Received: 19,897
    Trophy Points: 280
    Naam ni dhambi tupu! Maana hili la kuvunja jungu na matendo mengine baada ya Mwezi wa Toba ni kama vile waumini wameruhusiwa kufanya dhambi katika miezi 11 katika mwaka halafu mwezi mmoja ndiyo wanafanya mambo ya toba, kumbe si hivyo hata kidogo. Sasa mtu unaenda kuutwika mtungi siku chache kabla ya Mfungo, si ajabu hata Mfungo unapoanza bado una ile perfume ya maji ya dhahabu halafu unasema umefunga!! Hmmm!
     
  12. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,279
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Ni kweli lakini labda wengine wanaruhusiwa kuanza kwa kuhesabu day 1 wakati wengine wanaanza na Day 0!!
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Yeah ni dhambi tupu mkuu
     
  14. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 2,106
    Likes Received: 553
    Trophy Points: 280
    vunja jungu raha sana wadau, wiki nzima mimi navunja tu, ila hairuhusiwi ki sharia
     
  15. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,174
    Likes Received: 727
    Trophy Points: 280
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Dah jana watu walivunja jungu ile mbaya angalia mdau huyu
    [​IMG]
     
  17. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2009
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,210
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni tafsiri ya kihuni toka mitaani. Tafsiri hiyo imezushwa mitaani imekuzwa na imechukuliwa kuwa ni utamaduni ama maelekezo ya dini husika ambayo waumini wake wanatekeleza. Upuuzi mtupu!!!
     
Loading...